Lịch thi đấu nhanh nhất - Lịch bóng đá 24h hôm nay

  • Ngoại Hạng Anh
  • 21:00 - 08/10
    Bournemouth AFC
    vs
    Leicester City
  • 21:00 - 08/10
    Chelsea
    vs
    Wolves
  • 21:00 - 08/10
    Manchester City
    vs
    Southampton
  • 21:00 - 08/10
    Newcastle United
    vs
    Brentford
  • 23:30 - 08/10
    Brighton Hove Albion
    vs
    Tottenham Hotspur
  • La Liga
  • 19:00 - 08/10
    Almeria
    vs
    Rayo Vallecano
  • 21:15 - 08/10
    Atletico Madrid
    vs
    Girona
  • 23:30 - 08/10
    Sevilla
    vs
    Athletic Bilbao
  • 02:00 - 09/10
    Getafe
    vs
    Real Madrid
  • Bundesliga
  • 20:30 - 08/10
    Bayer Leverkusen
    vs
    Schalke 04
  • 20:30 - 08/10
    VfL Bochum
    vs
    Eintracht Frankfurt
  • 20:30 - 08/10
    FSV Mainz 05
    vs
    RB Leipzig
  • 20:30 - 08/10
    Augsburg
    vs
    VfL Wolfsburg
  • 23:30 - 08/10
    Borussia Dortmund
    vs
    Bayern Munchen
  • Serie A
  • 20:00 - 08/10
    Sassuolo
    vs
    Inter Milan
  • 22:59 - 08/10
    AC Milan
    vs
    Juventus
  • 01:45 - 09/10
    Bologna
    vs
    Sampdoria
  • Ligue 1
  • 22:00 - 08/10
    Marseille
    vs
    Ajaccio
  • 02:00 - 09/10
    Reims
    vs
    Paris Saint Germain (PSG)
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 21:30 - 08/10
    Santa Clara
    vs
    Sporting CP
  • 00:00 - 09/10
    Benfica
    vs
    Rio Ave
  • 00:00 - 09/10
    Portimonense
    vs
    FC Porto
  • 02:30 - 09/10
    Pacos de Ferreira
    vs
    Vitoria Guimaraes
  • V League
  • 18:00 - 08/10
    Nam Dinh FC
    vs
    Topenland Binh Dinh
  • 19:15 - 08/10
    SaiGon
    vs
    Dong A Thanh Hoa
  • VĐQG Hà Lan
  • 21:30 - 08/10
    Volendam
    vs
    AFC Ajax
  • 23:45 - 08/10
    Sparta Rotterdam
    vs
    Emmen
  • 02:00 - 09/10
    NEC Nijmegen
    vs
    Excelsior SBV
  • VĐQG Argentina
  • 22:59 - 08/10
    Barracas Central
    vs
    Sarmiento Junin
  • 02:00 - 09/10
    San Lorenzo
    vs
    Velez Sarsfield
  • 04:15 - 09/10
    Club Atlético Unión
    vs
    Arsenal de Sarandi
  • 06:30 - 09/10
    CA Platense
    vs
    Colon de Santa Fe
  • VĐQG Brazil
  • 05:00 - 09/10
    Cuiaba
    vs
    Flamengo
  • A-League
  • 13:00 - 08/10
    Brisbane Roar
    vs
    FC Macarthur
  • 13:00 - 08/10
    Central Coast Mariners
    vs
    Newcastle Jets
  • 15:45 - 08/10
    Sydney FC
    vs
    Melbourne Victory
  • J-League
  • 12:00 - 08/10
    Jubilo Iwata
    vs
    Kashima Antlers
  • 12:00 - 08/10
    Kawasaki Frontale
    vs
    Shimizu S-Pulse
  • 12:00 - 08/10
    Yokohama Marinos
    vs
    Gamba Osaka
  • 12:00 - 08/10
    Consadole Sapporo
    vs
    Avispa Fukuoka
  • 12:00 - 08/10
    Vissel Kobe
    vs
    Hiroshima Sanfrecce
  • 12:00 - 08/10
    Kyoto Sanga
    vs
    Nagoya Grampus
  • 13:00 - 08/10
    FC Tokyo
    vs
    Shonan Bellmare
  • 13:00 - 08/10
    Urawa Red Diamonds
    vs
    Sagan Tosu
  • 14:00 - 08/10
    Kashiwa Reysol
    vs
    Cerezo Osaka
  • k League
  • 12:00 - 08/10
    Pohang Steelers
    vs
    Jeju United
  • 14:30 - 08/10
    Ulsan Hyundai FC
    vs
    Jeonbuk Hyundai Motors
  • 17:00 - 08/10
    Gangwon FC
    vs
    Incheon United
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:30 - 08/10
    Henan Songshan Longmen
    vs
    Hebei FC
  • 19:00 - 08/10
    Cangzhou Mighty Lions
    vs
    Guangzhou City
  • 19:00 - 08/10
    Tianjin Tigers
    vs
    Wuhan Three Towns
  • Ngoại Hạng Nga
  • 18:00 - 08/10
    Fakel
    vs
    Zenit St. Petersburg
  • 20:30 - 08/10
    CSKA Moscow
    vs
    Dynamo Moscow
  • 22:59 - 08/10
    FK Sochi
    vs
    Lokomotiv Moscow
  • New Zealand Football Championship
  • 07:00 - 08/10
    Miramar Rangers
    vs
    Birkenhead United
  • 09:30 - 08/10
    Auckland City
    vs
    Cashmere Technical
  • 06:00 - 09/10
    Wellington Phoenix Reserve
    vs
    Auckland United
  • VĐQG Ecuador
  • 07:00 - 08/10
    Delfin SC
    vs
    Liga Dep. Universitaria Quito
  • 01:00 - 09/10
    Cumbaya FC
    vs
    Universidad Catolica
  • 03:30 - 09/10
    Macara
    vs
    9 de Octubre
  • 06:00 - 09/10
    Deportivo Cuenca
    vs
    Barcelona SC(ECU)
  • Aruba Division Di Honor
  • 07:00 - 08/10
    SV Dakota
    vs
    Racing Club Aruba
  • Panama Liga Prom
  • 07:00 - 08/10
    Atletico Chiriqui Reserves
    vs
    Mario Mendez FC
  • 03:00 - 09/10
    UMECIT
    vs
    Colon C 3
  • 05:00 - 09/10
    Alianza FC Panama Reserves
    vs
    Potros Del Este Reserves
  • 06:00 - 09/10
    Panama City FC
    vs
    Tauro Reserves
  • 06:00 - 09/10
    Veraguas FC Reserves
    vs
    Herrera FC Reserves
  • Hạng 2 Argentina
  • 07:10 - 08/10
    Ferrol Carril Oeste
    vs
    Almagro
  • 23:40 - 08/10
    Guillermo Brown
    vs
    Belgrano
  • 01:00 - 09/10
    Quilmes
    vs
    Deportivo Maipu
  • 01:00 - 09/10
    Agropecuario de Carlos Casares
    vs
    Deportivo Moron
  • 01:00 - 09/10
    Atletico Rafaela
    vs
    Deportivo Riestra
  • 01:00 - 09/10
    Estudiantes de Caseros
    vs
    All Boys
  • 01:00 - 09/10
    Chacarita juniors
    vs
    Villa Dalmine
  • 01:00 - 09/10
    San Martin San Juan
    vs
    San Telmo
  • Brazil Serie B
  • 07:30 - 08/10
    Centro Sportivo Alagoano
    vs
    Sampaio Correa
  • 21:00 - 08/10
    Chapecoense SC
    vs
    Operario Ferroviario PR
  • 02:00 - 09/10
    Bahia
    vs
    Brusque FC
  • 02:30 - 09/10
    Londrina PR
    vs
    Gremio (RS)
  • 04:30 - 09/10
    Vasco da Gama
    vs
    Gremio Novorizontin
  • 04:30 - 09/10
    Ituano SP
    vs
    Guarani SP
  • 04:30 - 09/10
    Tombense
    vs
    CRB AL
  • 05:00 - 09/10
    Ponte Preta
    vs
    Vila Nova
  • VĐQG Colombia
  • 07:45 - 08/10
    Jaguares de Cordoba
    vs
    La Equidad
  • 02:00 - 09/10
    Cortulua
    vs
    Deportiva Once Caldas
  • VĐQG Honduras
  • 08:00 - 08/10
    Real Espana
    vs
    Real Sociedad Tocoa
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:00 - 08/10
    Alianza FC (PAN)
    vs
    Costa Del Este
  • 04:00 - 09/10
    CD Arabe Unido
    vs
    Sporting San Miguelito
  • 06:15 - 09/10
    Atletico Chiriqui
    vs
    San Francisco FC
  • Costa Rica 2.Liga
  • 08:00 - 08/10
    FC Aserri
    vs
    CS Uruguay De Coronado
  • Giao Hữu
  • 08:00 - 08/10
    Costa Rica (w)
    vs
    Philippines (w)
  • 18:30 - 08/10
    Australia (w)
    vs
    South Africa (w)
  • 23:30 - 08/10
    Ecuador (w)
    vs
    Panama (w)
  • 05:00 - 09/10
    Colombia (w)
    vs
    Paraguay (w)
  • Mexico Segunda Division
  • 08:30 - 08/10
    Chihuahua FC
    vs
    Estudiantes Tecos
  • 09:30 - 08/10
    Coras De Nayarit
    vs
    Universidad Guadalajara II
  • 22:59 - 08/10
    Club Canoneros Marina
    vs
    Club Atletico Angelopolis
  • 04:00 - 09/10
    Aguacateros CDU
    vs
    Gavilanes FC Matamoros
  • 04:00 - 09/10
    Tritones Vallarta MFC
    vs
    Mexicali FC
  • 04:00 - 09/10
    Deportiva Venados
    vs
    Sporting Canamy
  • 04:00 - 09/10
    U.A. Zacatecas
    vs
    Cimarrones de Sonora FC II
  • 04:00 - 09/10
    Ciervos FC
    vs
    Pioneros de Cancun
  • 05:00 - 09/10
    Mineros de Fresnillo
    vs
    Halcones de Zapopan
  • 06:00 - 09/10
    Lobos ULM
    vs
    Loros De Colima
  • Japan Women\'s
  • 09:00 - 08/10
    AS Harima ALBION (w)
    vs
    Nippon Sport Science Universit (w)
  • 11:00 - 08/10
    Cerezo Osaka Sakai (w)
    vs
    Speranza Takatsuki(w)
  • 11:00 - 08/10
    Ehime FC (w)
    vs
    Angeviolet Hiroshima (w)
  • 12:00 - 08/10
    Setagaya Sfida (w)
    vs
    Orca Kamogawa FC (w)
  • Guatemala D2
  • 09:00 - 08/10
    Sacachispas GT
    vs
    Deportivo Barberena FC
  • Mongolia National Women
  • 09:00 - 08/10
    Tuuliin Tom Tulnuud (w)
    vs
    Tuv Buganuud (W)
  • New Zealand Women
  • 09:30 - 08/10
    Southern United (w)
    vs
    Central Football (w)
  • J3-League
  • 11:00 - 08/10
    Yokohama SCC
    vs
    Kagoshima United
  • 12:00 - 08/10
    SC Sagamihara
    vs
    Imabari FC
  • 17:00 - 08/10
    Ehime FC
    vs
    AC Nagano Parceiro
  • JFL
  • 11:00 - 08/10
    Yokogawa Musashino
    vs
    FC Kagura Shimane
  • 11:00 - 08/10
    Honda Lock SC
    vs
    Osaka FC
  • 12:30 - 08/10
    FC Tiamo Hirakata
    vs
    Veertien Kuwana
  • K League 2
  • 11:30 - 08/10
    FC Anyang
    vs
    Bucheon FC 1995
  • 14:00 - 08/10
    Jeonnam Dragons
    vs
    Seoul E-Land FC
  • 16:30 - 08/10
    Gimpo FC
    vs
    Daejeon Citizen
  • Taiwan League Division 2
  • 11:30 - 08/10
    FC Base Taipei Athletic
    vs
    Tong Jie FC
  • 14:00 - 08/10
    SFI FC
    vs
    National Taiwan Sport University
  • J2-League
  • 12:00 - 08/10
    Roasso Kumamoto
    vs
    Thespa Kusatsu
  • 12:00 - 08/10
    V-Varen Nagasaki
    vs
    Tokushima Vortis
  • 12:00 - 08/10
    Blaublitz Akita
    vs
    JEF United Ichihara Chiba
  • 12:00 - 08/10
    Albirex Niigata
    vs
    Vegalta Sendai
  • 15:00 - 08/10
    Grulla Morioka
    vs
    Tokyo Verdy
  • Korea League 4
  • 12:00 - 08/10
    Pyeongchang FC
    vs
    Jinju Citizen
  • Ngoại Hạng Mông Cổ
  • 12:00 - 08/10
    Khoromkhon Club
    vs
    Khovd
  • 15:00 - 08/10
    Khangarid Klub
    vs
    BCH Lions
  • 18:00 - 08/10
    Erchim
    vs
    Tuv Buganuud
  • Israel Youth League
  • 12:30 - 08/10
    Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
    vs
    Beitar Shimshon Tel Aviv U19
  • 13:00 - 08/10
    Maccabi Herzliya U19
    vs
    Hapoel Marmorek U19
  • 14:00 - 08/10
    Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
    vs
    Bnei Yehuda Tel Aviv U19
  • 14:30 - 08/10
    Sectzya Nes Ziona U19
    vs
    Hakoach Macabi Ramat Gan U19
  • 15:00 - 08/10
    Ashdod MS U19
    vs
    Hapoel Haifa U19
  • 15:05 - 08/10
    Maccabi Haifa U19
    vs
    Beitar Jerusalem Oren U19
  • 15:10 - 08/10
    Maccabi Tel Aviv U19
    vs
    Hapoel Tel Aviv U19
  • 15:30 - 08/10
    Maccabi Yaffo Kabilio U19
    vs
    Hapoel Hod Hasharon U19
  • 20:00 - 08/10
    Maccabi Petach Tikva U19
    vs
    Bnei Sakhnin U19
  • 20:00 - 08/10
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
    vs
    Hapoel Ramat Gan U19
  • 20:00 - 08/10
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
    vs
    Hapoel Kiryat Shmona U19
  • 20:00 - 08/10
    Ashdod Rafi Elbaz U19
    vs
    Gadna Tel Aviv U19
  • 20:00 - 08/10
    Hapoel Hadera U19
    vs
    Maccabi Netanya U19
  • FNL 2
  • 13:00 - 08/10
    SKA Khabarovsk II
    vs
    FK Kosmos Dolgoprudny
  • 16:00 - 08/10
    Dinamo Vladivostok
    vs
    Khimki (R)
  • 17:00 - 08/10
    FK Biolog
    vs
    SKA Rostov
  • 17:00 - 08/10
    FK Znamya Noginsk
    vs
    Salyut-Energia Belgorod
  • 18:00 - 08/10
    Spartak Kostroma
    vs
    Tekstilshchik Ivanovo
  • 18:00 - 08/10
    Torpedo Moskau II
    vs
    Dinamo Moscow B
  • 18:00 - 08/10
    Rodina Moskva II
    vs
    FK Ryazan
  • 18:00 - 08/10
    Arsenal Tula II
    vs
    Peresvet Podolsk
  • 19:00 - 08/10
    FK Sakhalinets
    vs
    Kvant Obninsk
  • 19:00 - 08/10
    Saturn Moscow
    vs
    Sokol
  • 20:00 - 08/10
    Torpedo Vladimir
    vs
    Znamya Truda
  • 20:00 - 08/10
    Dinamo Briansk
    vs
    Avangard
  • 20:00 - 08/10
    Druzhba Maykop
    vs
    Legion Dynamo
  • 20:00 - 08/10
    Mashuk-KMV
    vs
    FK Forte Taganrog
  • 20:00 - 08/10
    Zorkyi Krasnogorsk
    vs
    Baltika-BFU Kaliningrad
  • 21:00 - 08/10
    Metallurg Lipetsk
    vs
    FK Spartak Tambov
  • 21:00 - 08/10
    FK Orenburg-2
    vs
    Sibir-M Novosibirsk
  • 21:00 - 08/10
    Yadro St. Petersburg
    vs
    Zenit-2 St.Petersburg
  • 21:00 - 08/10
    Alania-d Vladikavkaz
    vs
    Chernomorets Novorossiysk
  • 21:00 - 08/10
    Spartak Nalchik
    vs
    FC Yessentuki
  • 21:00 - 08/10
    FK Kaluga
    vs
    Balashikha
  • 21:00 - 08/10
    FK Kolomna
    vs
    Zenit Penza
  • 21:00 - 08/10
    FC Tver
    vs
    FC Murom
  • 21:00 - 08/10
    Dynamo Vologda
    vs
    Chertanovo Moscow
  • Indonesia Division 1
  • 13:15 - 08/10
    Persewar Waropen
    vs
    Persiba Balikpapan
  • 15:15 - 08/10
    Sriwijaya FC
    vs
    PSPS Pekanbaru
  • 15:15 - 08/10
    Putra Delta Sidoarjo FC
    vs
    Sulut United
  • 15:15 - 08/10
    Perserang Serang
    vs
    PSMS Medan
  • 18:15 - 08/10
    Persela Lamongan
    vs
    Nusantara United
  • Hong Kong Elite Cup
  • 14:00 - 08/10
    Hong Kong FC
    vs
    Sham Shui Po
  • 14:00 - 08/10
    Tai Chung FC
    vs
    Biu Chun Rangers
  • India Delhi Women
  • 14:15 - 08/10
    Royal Rangers FC (W)
    vs
    Rangers SC (W)
  • 17:00 - 08/10
    Signature (W)
    vs
    Hans WFC (w)
  • European Women
  • 15:00 - 08/10
    Czech (w) U19
    vs
    Andorra U19 (W)
  • 17:00 - 08/10
    Denmark (w) U19
    vs
    Slovenia (w) U19
  • 17:00 - 08/10
    Latvia (w) U19
    vs
    Armenia (w) U19
  • 19:00 - 08/10
    Finland (w) U19
    vs
    Scotland (w) U19
  • 19:30 - 08/10
    Hungary (w) U19
    vs
    Serbia (w) U19
  • 19:30 - 08/10
    Italy (w) U19
    vs
    Wales (w) U19
  • 19:30 - 08/10
    Romania (w) U19
    vs
    Albania U19(w)
  • 19:30 - 08/10
    Moldova (w) U19
    vs
    Estonia (w) U19
  • 19:45 - 08/10
    Belgium (w) U19
    vs
    malta (w) (U19)
  • 22:00 - 08/10
    England (w) U19
    vs
    Slovakia (w) U19
  • 22:45 - 08/10
    Norway (w) U19
    vs
    Portugal (w) U19
  • 01:00 - 09/10
    Spain (w) U19
    vs
    Switzerland (w) U19
  • Algeria U20 Youth League
  • 15:00 - 08/10
    RC Kouba U21
    vs
    NA Hussein Dey U21
  • 16:00 - 08/10
    MC Saida U21
    vs
    JSM Tiaret U21
  • 16:00 - 08/10
    GC Mascara U21
    vs
    WA Tlemcen U21
  • 16:00 - 08/10
    SKAF Khemis Miliana U21
    vs
    ES Ben Aknoun U21
  • 16:00 - 08/10
    MCB Oued Sly U21
    vs
    CR Temouchent U21
  • 16:00 - 08/10
    Olympique Medea U21
    vs
    ES Mostaganem U21
  • 16:00 - 08/10
    WA Boufarik U21
    vs
    ASM Oran U21
  • 16:00 - 08/10
    RC Relizane U21
    vs
    SC Mecheria U21
  • Hạng 2 Romania
  • 15:00 - 08/10
    Minaur Baia Mare
    vs
    Dinamo Bucuresti
  • 15:00 - 08/10
    Concordia Chiajna
    vs
    Progresul Spartac
  • 15:00 - 08/10
    CSM Slatina
    vs
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
  • 15:00 - 08/10
    Gloria Buzau
    vs
    ACS Viitorul Selimbar
  • 15:00 - 08/10
    Metaloglobus
    vs
    ACS Dumbravita
  • 15:00 - 08/10
    Ripensia Timisoara
    vs
    CSM Politehnica Iasi
  • 15:00 - 08/10
    CSA Steaua Bucuresti
    vs
    FC Timisoara
  • 15:00 - 08/10
    Unirea Dej
    vs
    FC Otelul Galati
  • 15:00 - 08/10
    FC Unirea 2004 Slobozia
    vs
    Unirea Constanta
  • 15:00 - 08/10
    ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
    vs
    FC Brasov
  • VĐQG Bhutan
  • 15:00 - 08/10
    Paro FC
    vs
    BFF Academy U19
  • Philippines UFL
  • 15:00 - 08/10
    United City FC
    vs
    Mendiola FC
  • 18:00 - 08/10
    FC Meralco Manila
    vs
    Stallions FC
  • Czech Republic U19 League
  • 15:00 - 08/10
    Marila Pribram U19
    vs
    Banik Ostrava U19
  • 15:30 - 08/10
    MFK Karvina U19
    vs
    Dynamo Ceske Budejovice U19
  • 16:00 - 08/10
    Brno U19
    vs
    Mlada Boleslav U19
  • 16:00 - 08/10
    Hradec Kralove U19
    vs
    Vysocina Jihlava U19
  • 16:00 - 08/10
    Sparta Praha U19
    vs
    Viktoria Plzen U19
  • 18:00 - 08/10
    Dukla Praha U19
    vs
    Sigma Olomouc U19
  • 18:00 - 08/10
    Slavia Praha U19
    vs
    Slovacko U19
  • 18:30 - 08/10
    Tescoma Zlin U19
    vs
    Pardubice U19
  • Czech Republic 2.Liga
  • 15:15 - 08/10
    Vyskov
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 15:15 - 08/10
    Chrudim
    vs
    Dukla Prague
  • 21:00 - 08/10
    MFK Karvina
    vs
    Opava
  • 21:00 - 08/10
    Sigma Olomouc B
    vs
    Slavia Prague B
  • Hạng 3 Séc
  • 15:15 - 08/10
    FK Banik Sokolov
    vs
    SK Motorlet Praha
  • 15:15 - 08/10
    Loko Vltavin
    vs
    Karlovy Vary Dvory
  • 15:15 - 08/10
    Jablonec B
    vs
    Chlumec nad Cidlinou
  • 15:30 - 08/10
    FK Kolin
    vs
    Viktoria Zizkov
  • 15:30 - 08/10
    FK Prepere
    vs
    Teplice B
  • 15:30 - 08/10
    Viktoria Plzen B
    vs
    Sokol Hostoun
  • 16:00 - 08/10
    Ceske Budejovice B
    vs
    FK Zbuzany 1953
  • 19:30 - 08/10
    Frydek-Mistek
    vs
    Frydlant
  • 19:30 - 08/10
    Hranice KUNZ
    vs
    Hodonin Sardice
  • 19:30 - 08/10
    Uhersky Brod
    vs
    Blansko
  • 20:00 - 08/10
    Vrchovina
    vs
    SC Znojmo
  • 21:00 - 08/10
    Domazlice
    vs
    FC Pisek
  • 21:00 - 08/10
    Usti nad Labem
    vs
    Mlada Boleslav B
  • 21:00 - 08/10
    Zivanice
    vs
    Sokol Brozany
  • Vòng Chung Kết Futsal Châu Á
  • 15:15 - 08/10
    FC Prague (W)
    vs
    Sparta Praha II (W)
  • 17:00 - 08/10
    Teplice (w)
    vs
    FC Fastav Zlin (W)
  • Czech Republic 4. Ligy cup
  • 15:15 - 08/10
    FK Olympie Brezova
    vs
    Sokol Libis
  • 15:15 - 08/10
    Opava II
    vs
    Bridlicna
  • 15:15 - 08/10
    SK Kladno
    vs
    FK Chomutov
  • 15:15 - 08/10
    Novy Jicin
    vs
    So Bruntal
  • 20:00 - 08/10
    Velka Bites
    vs
    AFC Humpolec
  • 20:00 - 08/10
    TJ Start Brno
    vs
    Vysocina Jihlava B
  • 21:00 - 08/10
    Horni Briza
    vs
    Komarov
  • Czech Republic 5. Ligy
  • 15:15 - 08/10
    FC Velke Mezirici B
    vs
    Sapeli Polna
  • 15:30 - 08/10
    FC Svratka Brno
    vs
    TJ Moravan Lednice
  • 21:00 - 08/10
    Doksy
    vs
    Spartak Pribram
  • Slovakia 2. Liga
  • 15:30 - 08/10
    MSK Zilina B
    vs
    FC Artmedia Petrzalka
  • 20:00 - 08/10
    MFK Dubnica nad Vahom
    vs
    Humenne
  • 20:00 - 08/10
    Povazska Bystrica
    vs
    Dolny Kubin
  • 20:00 - 08/10
    MSK Puchov
    vs
    FK Kosice
  • 20:00 - 08/10
    Slavoj Trebisov
    vs
    STK Samorin
  • Thai Division 2 League
  • 15:30 - 08/10
    Samut Prakan FC
    vs
    North Bangkok College
  • 15:30 - 08/10
    Jalor City
    vs
    Narathiwat FC
  • 15:30 - 08/10
    Chamchuri United FC
    vs
    Samut Sakhon
  • 15:30 - 08/10
    Nan FC
    vs
    Phitsanulok FC
  • 15:30 - 08/10
    Khonkaen Mordindang FC
    vs
    Muang Loei United
  • 15:30 - 08/10
    Singha GB Kanchanaburi
    vs
    Hua Hin City
  • 15:30 - 08/10
    Surin FC
    vs
    Nakhon Ratchasima United FC
  • 15:30 - 08/10
    Kasem Bundit University FC
    vs
    Bangkok
  • 15:30 - 08/10
    Udon United
    vs
    Sakon Nakhon FC
  • 15:30 - 08/10
    Ang Thong FC
    vs
    Kanchanaburi City
  • 15:30 - 08/10
    Pathumthani Univ
    vs
    Kanjanapat Group
  • 15:30 - 08/10
    Kamphaeng Phet
    vs
    Uttaradit
  • 15:30 - 08/10
    Chiangrai Lanna
    vs
    Maejo United
  • 15:30 - 08/10
    ACDC FC
    vs
    Kohkwang
  • 15:30 - 08/10
    Kabin United
    vs
    Warship United FC
  • 15:30 - 08/10
    Royal Thai Air Force FC
    vs
    Bankunmae FC
  • 17:00 - 08/10
    Songkhla FC
    vs
    Phattalung FC
  • 17:00 - 08/10
    Pattani
    vs
    Muang Trang United
  • 17:00 - 08/10
    Mahasarakham United FC
    vs
    Rasi Salai United
  • 18:00 - 08/10
    Pattaya Discovery United FC
    vs
    Navy FC
  • Greece U19
  • 15:30 - 08/10
    Panaitolikos U19
    vs
    Volos Nps U19
  • 16:00 - 08/10
    Aris Thessaloniki U19
    vs
    AEK Athens U19
  • 16:00 - 08/10
    Levadiakos U19
    vs
    PAOK Saloniki U19
  • 16:30 - 08/10
    Ionikos U19
    vs
    PAS Lamia U19
  • Spain Youth League
  • 15:30 - 08/10
    CD Roda U19
    vs
    CD Castellon U19
  • 16:00 - 08/10
    Sevilla U19
    vs
    Calavera CF U19
  • 16:45 - 08/10
    Marbella U19
    vs
    Rusadir CF U19
  • 17:00 - 08/10
    Tenerife U19
    vs
    Las Palmas U19
  • 17:00 - 08/10
    Arucas CF U19
    vs
    Ibarra U19
  • 17:00 - 08/10
    Atletico de Madrid U19
    vs
    Fuenlabrada U19
  • 17:30 - 08/10
    Mensajero U19
    vs
    CD Sobradillo U19
  • 17:30 - 08/10
    Eibar U19
    vs
    CF Gazte Berriak U19
  • 17:30 - 08/10
    Girona U19
    vs
    UD Cornella U19
  • 18:00 - 08/10
    CD Puerto Cruz U19
    vs
    CD Juventud Maritima U19
  • 21:00 - 08/10
    CF Badalona U19
    vs
    Huesca U19
  • 21:00 - 08/10
    Sabadell U19
    vs
    Real Zaragoza U19
  • 21:00 - 08/10
    Albacete U19
    vs
    SD San Jose U19
  • 21:00 - 08/10
    Real Madrid U19
    vs
    CD Diocesano U19
  • 21:00 - 08/10
    Alcobendas CF U19
    vs
    Cultural Leonesa U19
  • 22:00 - 08/10
    Alboraya U19
    vs
    FC Cartagena U19
  • 22:15 - 08/10
    CE Europa U19
    vs
    Mallorca U19
  • 22:30 - 08/10
    UD La Cruz Villanovense U19
    vs
    Inter Amistad U19
  • 22:30 - 08/10
    Antiguoko KE U19
    vs
    CD Alaves U19
  • Kampuchea Super League
  • 15:45 - 08/10
    Angkor tiger FC
    vs
    Tiffy Army FC
  • 15:45 - 08/10
    Kirivong Sok Sen Chey
    vs
    Phnom Penh FC
  • 18:30 - 08/10
    Visakha FC
    vs
    Boeung Ket Angkor
  • Vô Địch Trẻ Ý
  • 16:00 - 08/10
    AC Milan U20
    vs
    Empoli U20
  • 18:00 - 08/10
    Juventus U20
    vs
    Sampdoria Youth
  • 20:00 - 08/10
    Frosinone U20
    vs
    Fiorentina U20
  • Turkey A2 League U19
  • 16:00 - 08/10
    Istanbulspor U19
    vs
    Hatayspor U19
  • 16:00 - 08/10
    Fatih Karagumruk U19
    vs
    Gazisehir Gaziantep FK U19
  • 16:00 - 08/10
    Goztepe U19
    vs
    Adana Demirspor U19
  • 16:00 - 08/10
    Boluspor U19
    vs
    Altinordu U19
  • 16:00 - 08/10
    Trabzonspor U19
    vs
    Bursaspor U19
  • 16:00 - 08/10
    Giresunspor U19
    vs
    Kasimpasa U19
  • 16:00 - 08/10
    Adanaspor U19
    vs
    Manisa Belediyespor U19
  • 16:00 - 08/10
    Buyuksehir BLD.Spor U19
    vs
    Kayserispor U19
  • 16:00 - 08/10
    Eyupspor U19
    vs
    Balikesirspor U19
  • 16:00 - 08/10
    Sivasspor U19
    vs
    Umraniyespor U19
  • 18:00 - 08/10
    Tuzlaspor U19
    vs
    Bandirmaspor U19
  • Lithuania - 2.Division
  • 16:00 - 08/10
    FK Zalgiris Vilnius B
    vs
    Nevezis Kedainiai
  • 17:00 - 08/10
    FK Panevezys B
    vs
    Marijampole City
  • 18:00 - 08/10
    Babrungas
    vs
    NFA Kaunas
  • 19:00 - 08/10
    Banga Gargzdai B
    vs
    DFK Dainava Alytus
  • VĐQG Myanmar
  • 16:00 - 08/10
    Shan United
    vs
    Mahar United
  • Poland Division 4
  • 16:00 - 08/10
    Jaguar Gdansk
    vs
    Arka Gdynia II
  • 16:00 - 08/10
    Piast Gliwice (Youth)
    vs
    Lks Drama Zbroslawic
  • 16:00 - 08/10
    MKS Slask Swietochlowice
    vs
    MKS Myszkow
  • 17:00 - 08/10
    Vineta Wolin
    vs
    Stargard Szczecinski
  • 17:00 - 08/10
    Miedz Legnica II
    vs
    Lechia Zielona Gora
  • 17:00 - 08/10
    KS Wieczysta Krakow
    vs
    Wisla Sandomierz
  • 17:30 - 08/10
    Jagiellonia Bialystok II
    vs
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
  • 18:00 - 08/10
    LKS Goczalkowice Zdroj
    vs
    Gornik II Zabrze
  • 18:00 - 08/10
    KS Pogon Nowe Skalmierzyce
    vs
    Unia Solec Kujawski
  • 18:00 - 08/10
    LKS Lodz II
    vs
    Bron Radom
  • 18:00 - 08/10
    Unia Swarzedz
    vs
    Swit Skolwin
  • 19:00 - 08/10
    Unia Skierniewice
    vs
    Ursus Warszawa
  • 19:00 - 08/10
    Zawisza Bydgoszcz SA
    vs
    KS Polonia Sroda Wlkp
  • 19:00 - 08/10
    Polonia Bytom
    vs
    MKS Kluczbork
  • 20:00 - 08/10
    KSZO Ostrowiec
    vs
    Orleta Radzyn Podlaski
  • 20:00 - 08/10
    Avia Swidnik
    vs
    KS Wiazownica
  • 20:00 - 08/10
    Wisloka Debica
    vs
    Chelmianka Chelm
  • 20:00 - 08/10
    Czarni Polaniec
    vs
    Cracovia II
  • 20:00 - 08/10
    Korona II Kielce
    vs
    Unia Tarnow
  • 20:00 - 08/10
    Concordia Elblag
    vs
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
  • 20:00 - 08/10
    Rekord Bielsko-Biala
    vs
    Gwarek Tarnowskie Gory
  • 20:00 - 08/10
    Carina Gubin
    vs
    Gawin Sleza Wroclaw
  • 20:00 - 08/10
    Warta Gorzów Wielkopolski
    vs
    Chrobry Glogow II
  • 20:00 - 08/10
    Olimpia Zambrow
    vs
    Mlawianka Mlawa
  • 20:00 - 08/10
    KS Legionovia Legionowo
    vs
    Sokol Ostroda
  • 20:00 - 08/10
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    vs
    Pelikan Lowicz
  • 20:30 - 08/10
    Pilica Bialobrzegi
    vs
    Legia Warszawa B
  • 21:00 - 08/10
    Unia Janikowo
    vs
    Cartusia
  • 21:00 - 08/10
    Podhale Nowy Targ
    vs
    Lublinianka Lublin
  • 21:00 - 08/10
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    vs
    Rakow Czestochowa 2
  • 21:00 - 08/10
    Odra Wodzislaw Slaski
    vs
    GKP Gorzow
  • 22:00 - 08/10
    Sieradz
    vs
    Blonianka Blonie
  • 22:00 - 08/10
    Baltyk Gdynia
    vs
    Stolem Gniewino
  • 22:59 - 08/10
    Podlasie Biala Podlaska
    vs
    Sokol Sieniawa
  • Italy Campionato Primavera 4
  • 16:00 - 08/10
    Siena U19
    vs
    Taranto U19
  • 20:00 - 08/10
    Latina U19
    vs
    Fermana U19
  • 20:00 - 08/10
    Pro Sesto U19
    vs
    Renate U19
  • 20:00 - 08/10
    SS Turris Calcio U19
    vs
    Gubbio U19
  • 23:30 - 08/10
    Avellino U19
    vs
    Potenza Calcio U19
  • Denmark 2 Division Women
  • 16:00 - 08/10
    Fredensborg (w)
    vs
    FC Damso (w)
  • 16:00 - 08/10
    Skovlunde IF (w)
    vs
    Solrod (w)
  • Germany Youth U19 League
  • 16:00 - 08/10
    Eintracht Frankfurt U19
    vs
    SV Darmstadt U19
  • 16:00 - 08/10
    Paderborn U19
    vs
    Borussia Dortmund U19
  • 16:00 - 08/10
    Hoffenheim U19
    vs
    TSV 1860 Munchen U19
  • 16:00 - 08/10
    Berliner AK 07 U19
    vs
    Hannover 96 U19
  • 16:00 - 08/10
    Dynamo Dresden U19
    vs
    St. Pauli U19
  • 16:00 - 08/10
    RW Oberhausen U19
    vs
    Bayer Leverkusen U19
  • 16:00 - 08/10
    VfL Bochum U19
    vs
    VfB Hilden U19
  • 16:00 - 08/10
    Monchengladbach U19
    vs
    Koln U19
  • 16:00 - 08/10
    FC Astoria Walldorf U19
    vs
    Bayern Munchen U19
  • 17:00 - 08/10
    Energie Cottbus U19
    vs
    VfL Wolfsburg U19
  • 17:00 - 08/10
    MagdeburgU19
    vs
    Hertha Berlin U19
  • 18:00 - 08/10
    Ingolstadt U19
    vs
    FC Heidenheim U19
  • 18:00 - 08/10
    Nurnberg U19
    vs
    Augsburg U19
  • 18:00 - 08/10
    VfB Stuttgart U19
    vs
    SC Freiburg U19
  • 18:00 - 08/10
    Hamburger SV U19
    vs
    Holstein Kiel U19
  • 18:00 - 08/10
    Hertha Zehlendorf U19
    vs
    RB LeipzigU19
  • 18:15 - 08/10
    Schalke 04 U19
    vs
    MSV Duisburg U19
  • VĐQG Singapore
  • 16:30 - 08/10
    Hougang United FC
    vs
    Tampines Rovers FC
  • 16:30 - 08/10
    Young Lions
    vs
    Balestier Khalsa FC
  • Hạng 2 Estonia
  • 16:30 - 08/10
    FC Nomme United
    vs
    Elva
  • 16:30 - 08/10
    Paide Linnameeskond B
    vs
    Parnu JK
  • 16:30 - 08/10
    Viimsi MRJK
    vs
    Flora Tallinn II
  • Finland Kolmonen
  • 16:30 - 08/10
    SJK-j Apollo
    vs
    VPS Vaasa-J
  • 19:00 - 08/10
    KoPa
    vs
    MiPK
  • 19:00 - 08/10
    HAPK
    vs
    Union Plaani
  • 19:00 - 08/10
    Edustus IPS
    vs
    SavU
  • 20:00 - 08/10
    GrIFK Reservi
    vs
    LePa
  • 20:00 - 08/10
    EsPa
    vs
    BK-46 Karis Karjaa
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 17:00 - 08/10
    Leixoes
    vs
    Porto B
  • 18:45 - 08/10
    Oliveirense
    vs
    SL Benfica B
  • 21:30 - 08/10
    Vilafranquense
    vs
    Penafiel
  • 02:30 - 09/10
    SCU Torreense
    vs
    Estrela da Amadora
  • VĐQG Ukraina
  • 17:00 - 08/10
    FC Vorskla Poltava
    vs
    Chernomorets Odessa
  • 19:00 - 08/10
    FC Lviv
    vs
    FC Shakhtar Donetsk
  • VĐQG Latvian
  • 17:00 - 08/10
    FK Spartaks Jurmala
    vs
    Riga FC
  • 19:00 - 08/10
    Tukums-2000
    vs
    Super Nova
  • VĐQG Lithuania
  • 17:00 - 08/10
    Dziugas Telsiai
    vs
    Siauliai
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 17:00 - 08/10
    FK Aksu
    vs
    Tobol Kostanai
  • 17:00 - 08/10
    FK Aktobe Lento
    vs
    FK Kaspyi Aktau
  • Hạng 2 Latvia
  • 17:00 - 08/10
    Salaspils
    vs
    Valmieras FK II
  • 20:00 - 08/10
    JDFS Alberts
    vs
    Grobina
  • 22:59 - 08/10
    Skanstes SK
    vs
    Rezekne/BJSS
  • Israel C
  • 17:00 - 08/10
    Bnei Eilat
    vs
    Shimshon Tel Aviv
  • Denmark Youth U19
  • 17:00 - 08/10
    Esbjerg U19
    vs
    BrondbyU19
  • 17:00 - 08/10
    Nordsjaelland U19
    vs
    Horsens U19
  • 17:00 - 08/10
    Aarhus AGF U19
    vs
    Vejle U19
  • 17:00 - 08/10
    FC Kobenhavn U19
    vs
    Sonderjyske U19
  • 17:00 - 08/10
    Randers Freja U19
    vs
    Midtjylland U19
  • 17:00 - 08/10
    Aalborg BK U19
    vs
    Odense BK U19
  • 17:00 - 08/10
    Lyngby Fodbold Club U19
    vs
    Silkeborg U19
  • Hungary U19 A League
  • 17:00 - 08/10
    Ferencvarosi U19
    vs
    Pecsi MFC U19
  • 17:00 - 08/10
    Illes Akademia Haladas U19
    vs
    Diosgyor VTK U19
  • 17:00 - 08/10
    MTK Budapest U19
    vs
    Gyori ETO U19
  • 17:00 - 08/10
    Puskas Akademia FehervarU19
    vs
    Debrecin VSC U19
  • Youth League _Russia
  • 17:00 - 08/10
    FC Terek Groznyi Youth
    vs
    Fakel Youth
  • Ukraine U21 Liga
  • 17:00 - 08/10
    Dnipro-1 U21
    vs
    Zorya U21
  • 17:00 - 08/10
    Dinamo KyivU21
    vs
    Rukh Vynnyky U21
  • 17:00 - 08/10
    Kryvbas U21
    vs
    FC Mynai U21
  • Hạng Nhất Belarus
  • 17:00 - 08/10
    Ostrowitz
    vs
    Naftan Novopolock
  • 18:50 - 08/10
    Smorgon FC
    vs
    FK Orsha
  • 20:00 - 08/10
    Kommunalnik Slonim
    vs
    FC Baranovichi
  • 20:30 - 08/10
    FC Molodechno
    vs
    FK Lida
  • Kazakhstan Division 1
  • 17:00 - 08/10
    Zhenis
    vs
    Akademiya Ontustik
  • Hong Kong FA Cup
  • 17:00 - 08/10
    Southern District
    vs
    Hong Kong U23
  • Denmark - 4.Liga
  • 17:00 - 08/10
    KFUM Kobenhavn
    vs
    Ledoje-Smorum Fodbold
  • 18:00 - 08/10
    Valle Brooklyn
    vs
    Frederikssund IK
  • 18:00 - 08/10
    Greve Fodbold
    vs
    Karlslunde IF
  • 18:00 - 08/10
    Gorslev IF
    vs
    B1908
  • 18:00 - 08/10
    Slagelse BI
    vs
    Herlev IF
  • 18:00 - 08/10
    Vegar
    vs
    Viby IF
  • 18:00 - 08/10
    B 1913 Odense
    vs
    Hedensted
  • 18:30 - 08/10
    KFUM Roskilde
    vs
    Tarnby FF
  • 18:30 - 08/10
    Herstedoster
    vs
    GVI
  • 18:30 - 08/10
    Kjellerup
    vs
    FC Djursland
  • 19:00 - 08/10
    Aarhus Fremad 2
    vs
    Odder IGF
  • 19:00 - 08/10
    Bronshoj
    vs
    Holbaek
  • 20:00 - 08/10
    Varde
    vs
    Ringkobing
  • 21:00 - 08/10
    Skjold
    vs
    Allerod
  • 21:15 - 08/10
    Brabrand 2
    vs
    Tarup Paarup IF
  • Dự Bị Ngoại Hạng Belarus
  • 17:00 - 08/10
    Dinamo Brest Reserves
    vs
    Dnepr Mogilev Reserves
  • 17:00 - 08/10
    Energetik-BGU Minsk Reserves
    vs
    Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
  • 17:00 - 08/10
    FC Isloch Reserves
    vs
    Belshina Babruisk Reserve
  • 17:00 - 08/10
    Neman Grodno Reserves
    vs
    Slavia Mozyr Reserve
  • 17:00 - 08/10
    Shakhter Soligorsk Reserves
    vs
    FC Minsk Reserves
  • 17:00 - 08/10
    FC Slutsk Reserves
    vs
    Bate Borisov Reserves
  • 17:00 - 08/10
    FC Vitebsk Reserves
    vs
    Dinamo Minsk Reserves
  • 17:00 - 08/10
    Torpedo Zhodino Reserves
    vs
    FC Gomel Reserves
  • COSAFA Cup U20
  • 17:00 - 08/10
    Angola U20
    vs
    Lesotho U20
  • 17:00 - 08/10
    South Africa U20
    vs
    Malawi U20
  • 20:30 - 08/10
    MozambiqueU20
    vs
    Seychelles U20
  • 20:30 - 08/10
    NamibiaU20
    vs
    Comoros U20
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 17:00 - 08/10
    FC Khatlon
    vs
    FC Istaravshan
  • 17:00 - 08/10
    Regar-TadAZ Tursunzoda
    vs
    CSKA Pamir Dushanbe
  • Portugal Liga 3
  • 17:00 - 08/10
    Vitoria Guimaraes B
    vs
    Sporting Braga II
  • 20:00 - 08/10
    GD Fontinhas
    vs
    Academica Coimbra
  • 21:00 - 08/10
    FC Felgueiras
    vs
    Vilaverdense
  • 21:00 - 08/10
    Sanjoanense
    vs
    Varzim
  • 21:00 - 08/10
    Oliveira Hospital
    vs
    Amora FC
  • 21:00 - 08/10
    Mokala Pancheners
    vs
    Vitoria Setubal
  • 21:00 - 08/10
    Sporting CP B
    vs
    Real Sport Clube Queluz
  • V League 2
  • 17:00 - 08/10
    Khatoco Khanh Hoa
    vs
    Tuan Tu Phu Tho
  • 18:00 - 08/10
    Can Tho
    vs
    TTBD Phu Dong
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 17:00 - 08/10
    Cracovia Krakow (Youth)
    vs
    Korona Kielce U19
  • 17:00 - 08/10
    Gornik Zabrze (Youth)
    vs
    Escola Varsovia Warszawa Youth
  • 17:00 - 08/10
    Lechia Gdansk (Youth)
    vs
    Jagiellonia Bialystok (Youth)
  • 17:00 - 08/10
    Polonia Warszawa (Youth)
    vs
    Zaglebie Lubin (Youth)
  • Norway Division 4
  • 17:00 - 08/10
    Skeid Oslo II
    vs
    Os Turn Fotball
  • 18:00 - 08/10
    Spjelkavik
    vs
    Raufoss IL B
  • 18:00 - 08/10
    Brumunddal
    vs
    Forde
  • 18:00 - 08/10
    Skjervoy
    vs
    Mjolner
  • 18:00 - 08/10
    froya
    vs
    Nordstrand
  • 19:00 - 08/10
    Lokomotiv Oslo
    vs
    Sandvikens
  • 19:00 - 08/10
    Stord IL
    vs
    Djerv 1919
  • 19:00 - 08/10
    Follo
    vs
    Vindbjart
  • 19:00 - 08/10
    Uraedd FK
    vs
    IL Express
  • 19:00 - 08/10
    Strindheim IL
    vs
    Tiller
  • 19:00 - 08/10
    SK Trygg Lade
    vs
    Steinkjer FK
  • 20:00 - 08/10
    Sprint-Jeloy
    vs
    Randesund IL
  • 20:00 - 08/10
    IF Floya
    vs
    Lorenskog
  • 20:00 - 08/10
    Mandalskameratene
    vs
    Pors Grenland
  • 20:00 - 08/10
    Elverum
    vs
    Aalesund FK B
  • 20:00 - 08/10
    Sandnes B
    vs
    Bremnes IL
  • 20:00 - 08/10
    Fana
    vs
    Brodd
  • 20:00 - 08/10
    Akra
    vs
    Vidar
  • 20:00 - 08/10
    Fyllingsdalen
    vs
    Shas B Team card product
  • 21:00 - 08/10
    Toten
    vs
    FF Lillehammer
  • 21:00 - 08/10
    Volda
    vs
    Floro
  • 21:00 - 08/10
    Lysekloster
    vs
    Bjarg
  • 21:00 - 08/10
    Melhus
    vs
    Orkla
  • 21:00 - 08/10
    Rosenborg B
    vs
    Junkeren
  • 22:00 - 08/10
    Grei
    vs
    Oppsal
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 08/10
    Bodrumspor
    vs
    Sakaryaspor
  • 17:30 - 08/10
    Keciorengucu
    vs
    Boluspor
  • 20:00 - 08/10
    Eyupspor
    vs
    Manisa BB Spor
  • 22:59 - 08/10
    Samsunspor
    vs
    Genclerbirligi
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 08/10
    Nakhon Si United FC
    vs
    Udon Thani
  • 18:00 - 08/10
    Phrae United FC
    vs
    Krabi FC
  • 18:00 - 08/10
    Suphanburi FC
    vs
    Ranong FC
  • 18:30 - 08/10
    Kasetsart FC
    vs
    Chiangmai FC
  • 19:00 - 08/10
    Customs Department FC
    vs
    Uthai Thani Forest
  • Estonia Teine Liiga
  • 17:30 - 08/10
    JK Welco Elekter
    vs
    Tallinna FC Ararat TTU
  • 17:30 - 08/10
    Tallinna JK Legion B
    vs
    Tartu Kalev
  • 17:30 - 08/10
    JK Tallinna Kalev II
    vs
    Tabasalu Charma
  • 17:30 - 08/10
    Rapla JK Atli
    vs
    Nomme JK Kalju II
  • 17:30 - 08/10
    Laanemaa Haapsalu
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka B
  • Finland Championship U20
  • 17:45 - 08/10
    HPS U20
    vs
    FC Futura Juniorit U20
  • 2 .Bundesliga
  • 18:00 - 08/10
    Darmstadt
    vs
    Fortuna Dusseldorf
  • 18:00 - 08/10
    Eintracht Braunschweig
    vs
    St. Pauli
  • 18:00 - 08/10
    Hansa Rostock
    vs
    SC Paderborn 07
  • 01:30 - 09/10
    Hamburger SV
    vs
    Kaiserslautern
  • Germany Regionalliga
  • 18:00 - 08/10
    Rot-Weiss Erfurt
    vs
    Hertha BSC Berlin Youth
  • 18:00 - 08/10
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Tennis Borussia Berlin
  • 19:00 - 08/10
    Energie Cottbus
    vs
    FC Lokomotive Leipzig
  • 19:00 - 08/10
    Werder Bremen (Youth)
    vs
    Hamburger SV (Youth)
  • 19:00 - 08/10
    Preuben Munster
    vs
    FC Kaan-Marienborn
  • 19:00 - 08/10
    Bocholt FC
    vs
    SV Straelen
  • 19:00 - 08/10
    Wuppertaler
    vs
    Schalke 04 (Youth)
  • 19:00 - 08/10
    Wiedenbruck
    vs
    Koln Am
  • 19:00 - 08/10
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 19:00 - 08/10
    Freiberg
    vs
    Bahlinger
  • 19:00 - 08/10
    SG Barockstadt
    vs
    TSG Hoffenheim (Youth)
  • 19:00 - 08/10
    Hessen Kassel
    vs
    VfB Stuttgart II
  • 19:00 - 08/10
    SV Heimstetten
    vs
    Nurnberg (Youth)
  • 19:00 - 08/10
    Unterhaching
    vs
    DJK Vilzing
  • 19:00 - 08/10
    Greuther Furth (Youth)
    vs
    TSV Aubstadt
  • 19:00 - 08/10
    Wacker Burghausen
    vs
    SpVgg Hankofen-Hailing
  • 19:00 - 08/10
    FSV Frankfurt
    vs
    Eintracht Trier
  • 20:00 - 08/10
    BSV Rehden
    vs
    ETSV Weiche Flensburg
  • 21:00 - 08/10
    Red and White Koblenz
    vs
    VfR Wormatia Worms
  • 21:00 - 08/10
    SV Atlas Delmenhorst
    vs
    Havelse
  • UEFA European U-17 Football Championship
  • 18:00 - 08/10
    Greece U17
    vs
    Kosovo U17
  • 21:00 - 08/10
    Italy U17
    vs
    Finland U17
  • Hạng 3 Thụy Điển
  • 18:00 - 08/10
    Qviding FIF
    vs
    GAIS
  • 18:00 - 08/10
    BK Olympic
    vs
    Lunds BK
  • 21:00 - 08/10
    IF Sylvia
    vs
    Umea FC
  • 21:00 - 08/10
    BK Forward
    vs
    Sollentuna United
  • 21:00 - 08/10
    IF Karlstad Fotboll
    vs
    Haninge
  • 21:00 - 08/10
    Taby
    vs
    Motala AIF FK
  • 21:00 - 08/10
    IFK Malmo FK
    vs
    Ljungskile
  • 21:00 - 08/10
    Oskarshamns AIK
    vs
    Tvaakers IF
  • 21:00 - 08/10
    Torns IF
    vs
    Vanersborgs IF
  • 21:00 - 08/10
    Falkenberg
    vs
    Lindome GIF
  • 22:00 - 08/10
    Sandvikens IF
    vs
    FC Stockholm Internazionale
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 18:00 - 08/10
    JIPPO
    vs
    Lahden Reipas
  • 19:00 - 08/10
    SalPa
    vs
    FC Ilves-Kissat
  • 19:00 - 08/10
    KaPa
    vs
    Kiffen Helsinki
  • 20:00 - 08/10
    Honka Akatemia
    vs
    Klubi 04 Helsinki
  • 20:30 - 08/10
    Jyvaskyla JK
    vs
    JS Hercules
  • Hạng 2 Na Uy
  • 18:00 - 08/10
    Staal Jorpeland
    vs
    Orn-Horten
  • 18:00 - 08/10
    Hodd
    vs
    Gjovik Lyn
  • 19:00 - 08/10
    Egersunds IK
    vs
    Moss
  • 19:00 - 08/10
    Vard Haugesund
    vs
    FK Arendal
  • 19:00 - 08/10
    Sotra
    vs
    Notodden FK
  • 20:00 - 08/10
    Ullern FC
    vs
    Strommen
  • 20:30 - 08/10
    Kvik Halden
    vs
    Flekkeroy IL
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 18:00 - 08/10
    Sonderjyske
    vs
    Hobro
  • 19:00 - 08/10
    Hillerod Fodbold
    vs
    Vendsyssel
  • Denmark - 2.Liga
  • 18:00 - 08/10
    HIK Hellerup
    vs
    Kolding FC
  • 19:00 - 08/10
    BK Frem
    vs
    B93 Copenhagen
  • 19:00 - 08/10
    Brabrand
    vs
    Thisted FC
  • 19:00 - 08/10
    Skive IK
    vs
    Roskilde
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 18:00 - 08/10
    Slutsksakhar Slutsk
    vs
    BATE Borisov
  • 20:00 - 08/10
    FC Torpedo Zhodino
    vs
    FC Gomel
  • 22:30 - 08/10
    FK Vitebsk
    vs
    Dinamo Minsk
  • 00:30 - 09/10
    Shakhter Soligorsk
    vs
    FC Minsk
  • Denmark Division 3
  • 18:00 - 08/10
    Dalum
    vs
    Ishoj IF
  • 18:00 - 08/10
    Vanlose
    vs
    VSK Arhus
  • 18:45 - 08/10
    FA 2000
    vs
    IF Lyseng
  • 19:00 - 08/10
    Young Boys FD
    vs
    Naesby
  • 19:00 - 08/10
    AB Tarnby
    vs
    SfB Oure
  • 19:00 - 08/10
    Middelfart G og
    vs
    Holstebro BK
  • Sweden Div 3 Mellersta
  • 18:00 - 08/10
    IFK Ostersunds
    vs
    Bodens BK
  • 18:00 - 08/10
    Asarums IF FK
    vs
    Nosaby IF
  • 18:00 - 08/10
    Hittarps IK
    vs
    Assyriska BK
  • 18:00 - 08/10
    Hoganas BK
    vs
    Onsala BK
  • 18:00 - 08/10
    Kvarnsvedens IK
    vs
    FC Gute
  • 18:30 - 08/10
    Ullared
    vs
    Savedalens IF
  • 19:00 - 08/10
    Kiruna FF
    vs
    IFK Lulea
  • 19:00 - 08/10
    Gottne IF
    vs
    Skelleftea FF
  • 19:00 - 08/10
    Bergnasets AIK
    vs
    Friska Viljor FC
  • 19:00 - 08/10
    Eskilsminne IF
    vs
    Husqvarna
  • 19:00 - 08/10
    FC Rosengard
    vs
    Karlskrona AIF
  • 19:00 - 08/10
    IFK Berga
    vs
    Rappe GOIF
  • 19:00 - 08/10
    Kumla
    vs
    Sifhalla
  • 19:00 - 08/10
    Hogsby IK
    vs
    Ariana
  • 19:00 - 08/10
    IK Gauthiod
    vs
    Yxhults IK
  • 19:00 - 08/10
    Syrianska FC
    vs
    Trosa Vagnhärad SK
  • 19:00 - 08/10
    Syrianska Eskilstuna IF
    vs
    Smedby AIS
  • 19:00 - 08/10
    Syrianska Botkyrka IF
    vs
    Varmbols FC
  • 19:00 - 08/10
    IFK Uppsala
    vs
    Forsbacka IK
  • 19:00 - 08/10
    Korsnas IF FK
    vs
    Sandvikens AIK FK
  • 20:00 - 08/10
    Lidkopings FK
    vs
    Ahlafors IF
  • 20:00 - 08/10
    Mjolby AI FF
    vs
    Herrestads AIF
  • 20:00 - 08/10
    IFK Stocksund
    vs
    Hudiksvalls ABK
  • 20:00 - 08/10
    Sandviks IK
    vs
    Ytterhogdal IK
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 18:00 - 08/10
    Sukhothai
    vs
    Ratchaburi FC
  • 18:30 - 08/10
    Prachuap Khiri Khan
    vs
    BEC Tero Sasana
  • 19:00 - 08/10
    Nong Bua Lamphu
    vs
    BG Pathum United
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 18:00 - 08/10
    Ceuta B
    vs
    Conil CF
  • 18:30 - 08/10
    UD Tamaraceite
    vs
    UD Ibarra
  • 20:45 - 08/10
    CD Vitoria(SPA)
    vs
    Barakaldo CF
  • 21:00 - 08/10
    CE Mercadal
    vs
    PE Sant Jordi
  • 21:00 - 08/10
    CF Calamocha
    vs
    CD Cuarte Industrial
  • 21:30 - 08/10
    Patacona
    vs
    Villarreal C
  • 21:30 - 08/10
    CD La Virgen Del Camino
    vs
    CF Salmantino
  • 21:30 - 08/10
    CyDL Jupiter Leones
    vs
    Atletico Astorga
  • 21:45 - 08/10
    CD Villacanas
    vs
    Toledo
  • 22:00 - 08/10
    UD Rayo Ibense
    vs
    Orihuela CF
  • 22:00 - 08/10
    Jove Espanol
    vs
    Silla CF
  • 22:00 - 08/10
    CD Basconia
    vs
    Urduliz FT
  • 22:00 - 08/10
    Leioa
    vs
    Cultural de Durango
  • 22:00 - 08/10
    Anaitasuna
    vs
    CD Padura
  • 22:00 - 08/10
    CF Illueca
    vs
    CD Carinena
  • 22:15 - 08/10
    Andratks
    vs
    Constancia
  • 22:30 - 08/10
    Llosetense
    vs
    CD Manacor
  • 22:59 - 08/10
    Torredonjimeno
    vs
    CD Huracan Melilla
  • 22:59 - 08/10
    Inter Manacor
    vs
    CF Soller
  • 22:59 - 08/10
    UD Poblense
    vs
    CD Binissalem
  • 22:59 - 08/10
    Estrella CF
    vs
    CD Santa Ursula
  • 23:30 - 08/10
    CD Union Sur Yaiza
    vs
    UD Gran Tarajal ST
  • England U21 Premier League
  • 18:00 - 08/10
    Tottenham U21
    vs
    Arsenal U21
  • 18:00 - 08/10
    Southampton U21
    vs
    Aston Villa U21
  • 19:00 - 08/10
    Manchester City U21
    vs
    Blackburn Rovers U21
  • 19:00 - 08/10
    Manchester United U21
    vs
    Brighton U21
  • 20:00 - 08/10
    Liverpool U21
    vs
    Wolverhampton U21
  • 22:00 - 08/10
    West Ham U21
    vs
    Chelsea U21
  • Zimbabwe Premier
  • 18:00 - 08/10
    ZPC Kariba
    vs
    Manica Diamond
  • 20:00 - 08/10
    Tenax FC
    vs
    Black Rhinos
  • 20:00 - 08/10
    Harare City
    vs
    Ngezi Platinum
  • 20:00 - 08/10
    Bulawayo Chiefs
    vs
    Bulawayo City
  • 20:00 - 08/10
    FC Platinum
    vs
    Herentals FC
  • Zambia Super League
  • 18:00 - 08/10
    Nkwazi
    vs
    Zanaco
  • 20:00 - 08/10
    Prison Leopards FC
    vs
    Chambishi FC
  • 20:00 - 08/10
    Red Arrows
    vs
    Green Buffaloes
  • Germany Oberliga NOFV
  • 18:00 - 08/10
    TSV Kottern
    vs
    SV Erlbach
  • 18:00 - 08/10
    TSV Schott Mainz
    vs
    Engers
  • 18:00 - 08/10
    Tus Dassendorf
    vs
    FC Türkiye Wilhelmsburg
  • 18:00 - 08/10
    Blumenthaler SV
    vs
    Brinkumer SV
  • 18:30 - 08/10
    FSV Optik Rathenow
    vs
    FC Frankfurt
  • 19:00 - 08/10
    FC Mecklenburg Schwerin
    vs
    Mahdov FC
  • 19:00 - 08/10
    Hallen
    vs
    Budissa Bautzen
  • 19:00 - 08/10
    Grimma
    vs
    SV Westerhausen
  • 19:00 - 08/10
    FC Einheit Wernigerode
    vs
    SG Union Sandersdorf
  • 19:00 - 08/10
    Bischofswerdaer FV
    vs
    SC Freital
  • 19:00 - 08/10
    FC Oberlausitz
    vs
    SV Blau-Weiss Zorbau
  • 19:00 - 08/10
    FC An der Fahner Hohe
    vs
    Ludwigsfelder FC
  • 19:00 - 08/10
    SV Tasmania Berlin
    vs
    Rostocker FC
  • 19:00 - 08/10
    TSV Landsberg
    vs
    SV Kirchanschoring
  • 19:00 - 08/10
    RSV Eintracht
    vs
    Hertha Zehlendorf
  • 19:00 - 08/10
    FC Schoningen08
    vs
    MTV Gifhorn
  • 19:00 - 08/10
    TSV 1860 Munchen (Youth)
    vs
    SV Schalding Heining
  • 19:00 - 08/10
    Eintracht Stadtallendorf
    vs
    FC Eddersheim
  • 19:00 - 08/10
    TuS Komet Arsten
    vs
    Union 60 Bremen
  • 19:00 - 08/10
    TSG Backnang
    vs
    FV Ravensburg
  • 19:00 - 08/10
    KSV Vatan Sport Bremen
    vs
    BTS Neustadt
  • 19:00 - 08/10
    Stuttgarter Kickers
    vs
    Rielasingen Arlen
  • 19:00 - 08/10
    Einheit Rudolstadt
    vs