Lịch thi đấu nhanh nhất - Lịch bóng đá 24h hôm nay

  • La Liga
  • 20:00 - 29/01
    Real Valladolid
    vs
    Valencia
  • 22:15 - 29/01
    Osasuna
    vs
    Atletico Madrid
  • 00:30 - 30/01
    Celta Vigo
    vs
    Athletic Bilbao
  • 03:00 - 30/01
    Real Madrid
    vs
    Real Sociedad
  • Bundesliga
  • 21:30 - 29/01
    Schalke 04
    vs
    FC Koln
  • 23:30 - 29/01
    Bayer Leverkusen
    vs
    Borussia Dortmund
  • Serie A
  • 18:30 - 29/01
    AC Milan
    vs
    Sassuolo
  • 21:00 - 29/01
    Juventus
    vs
    Monza
  • 00:00 - 30/01
    Lazio
    vs
    Fiorentina
  • 02:45 - 30/01
    Napoli
    vs
    AS Roma
  • Ligue 1
  • 19:00 - 29/01
    Nice
    vs
    Lille
  • 21:00 - 29/01
    Strasbourg
    vs
    Toulouse
  • 21:00 - 29/01
    AJ Auxerre
    vs
    Montpellier
  • 21:00 - 29/01
    Stade Brestois
    vs
    Angers
  • 21:00 - 29/01
    Clermont
    vs
    Nantes
  • 23:05 - 29/01
    Ajaccio
    vs
    Lyon
  • 02:45 - 30/01
    Paris Saint Germain (PSG)
    vs
    Reims
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 22:30 - 29/01
    Vizela
    vs
    Rio Ave
  • 22:30 - 29/01
    Casa Pia AC
    vs
    Santa Clara
  • 01:00 - 30/01
    Boavista FC
    vs
    Portimonense
  • 03:30 - 30/01
    FC Famalicao
    vs
    Estoril
  • VĐQG Hà Lan
  • 18:15 - 29/01
    FC Twente Enschede
    vs
    Feyenoord
  • 20:30 - 29/01
    Volendam
    vs
    Groningen
  • 20:30 - 29/01
    Excelsior SBV
    vs
    AFC Ajax
  • 22:45 - 29/01
    SC Cambuur
    vs
    Fortuna Sittard
  • VĐQG Argentina
  • 07:30 - 29/01
    Central Cordoba SDE
    vs
    River Plate
  • 03:00 - 30/01
    CA Platense
    vs
    Newells Old Boys
  • 05:15 - 30/01
    Racing Club
    vs
    Belgrano
  • 05:15 - 30/01
    Colon de Santa Fe
    vs
    Lanus
  • 05:15 - 30/01
    Instituto
    vs
    Sarmiento Junin
  • Liga Mexico
  • 08:00 - 29/01
    Tigres UANL
    vs
    Atletico San Luis
  • 10:10 - 29/01
    Club America
    vs
    Mazatlan FC
  • 10:10 - 29/01
    FC Juarez
    vs
    Chivas Guadalajara
  • 01:00 - 30/01
    Toluca
    vs
    Club Leon
  • A-League
  • 11:00 - 29/01
    Melbourne City
    vs
    Adelaide United
  • VĐQG Peru
  • 07:00 - 29/01
    FBC Melgar
    vs
    Deportivo Garcilaso
  • 22:59 - 29/01
    Academia Deportiva Cantolao
    vs
    Sport Boys
  • 01:15 - 30/01
    Deportivo Union Comercio
    vs
    Sporting Cristal
  • 03:00 - 30/01
    Carlos Manucci
    vs
    Atletico Grau
  • 03:30 - 30/01
    Alianza Atletico Sullana
    vs
    Universitario De Deportes
  • Brazil Campeonato Amazonense
  • 07:00 - 29/01
    Nacional(AM)
    vs
    Rio Negro AM
  • 21:00 - 29/01
    EC Iranduba
    vs
    Princesa AM
  • 21:00 - 29/01
    Manaus (AM)
    vs
    Parintins FC
  • 02:30 - 30/01
    Amazonas FC
    vs
    Manauara
  • Giao Hữu
  • 07:30 - 29/01
    USA
    vs
    Colombia
  • VĐQG Honduras
  • 08:00 - 29/01
    CD Olimpia
    vs
    Marathon
  • 08:00 - 29/01
    Olancho FC
    vs
    CD Vida
  • 08:30 - 29/01
    CD Victoria
    vs
    CD Motagua
  • VĐQG Costa Rica
  • 08:15 - 29/01
    Santos De Guapiles
    vs
    Deportivo Saprissa
  • 09:00 - 29/01
    Herediano
    vs
    AD Guanacasteca
  • 00:00 - 30/01
    AD Grecia
    vs
    AD San Carlos
  • 04:00 - 30/01
    Puntarenas
    vs
    Perez Zeledon
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:30 - 29/01
    Tauro FC
    vs
    Costa Del Este
  • 04:00 - 30/01
    CD Arabe Unido
    vs
    Sporting San Miguelito
  • 06:15 - 30/01
    Atletico Chiriqui
    vs
    UMECIT
  • VĐQG Guatemala
  • 09:00 - 29/01
    Xelaju MC
    vs
    CD Puerto de Iztapa
  • 01:00 - 30/01
    Malacateco
    vs
    C.S.D. Comunicaciones
  • 06:00 - 30/01
    Deportivo Xinabajul
    vs
    Guastatoya
  • VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
  • 11:00 - 29/01
    ALG Spor (w)
    vs
    Altay SK Izmir (W)
  • 16:00 - 29/01
    Fatih Karagumruk (W)
    vs
    Hakkarigucu SK (w)
  • 16:00 - 29/01
    Galatasaray SK (W)
    vs
    Amedspor (w)
  • 16:00 - 29/01
    Trabzonspor (w)
    vs
    Adana Idmanyurduspor (w)
  • 16:00 - 29/01
    1207 Antalya Muratpasa (w)
    vs
    Atasehir Belediyesi (w)
  • 18:00 - 29/01
    KDZ Ereglispor (w)
    vs
    Dudulluspor (W)
  • 18:00 - 29/01
    Hatayspor (W)
    vs
    Fatih Vatan Spor (w)
  • Australia W-League
  • 13:40 - 29/01
    Melbourne City (w)
    vs
    Adelaide United (w)
  • Ngoại Hạng Hong Kong
  • 14:00 - 29/01
    Sham Shui Po
    vs
    LeeMan
  • 15:30 - 29/01
    Hong Kong FC
    vs
    Eastern A.A Football Team
  • 17:00 - 29/01
    Hong Kong U23
    vs
    Wofoo Tai Po
  • Hong Kong First Division
  • 14:30 - 29/01
    Happy Valley
    vs
    Kwai Tsing District FA
  • 14:30 - 29/01
    Kowloon City
    vs
    Wing Yee FT
  • 14:30 - 29/01
    Wong Tai Sin
    vs
    Citizen
  • 14:30 - 29/01
    Shatin SA
    vs
    Yuen Long FC
  • 14:30 - 29/01
    Kai Jing
    vs
    Central Western District RSA
  • 14:30 - 29/01
    North District FC
    vs
    South China AA
  • 14:30 - 29/01
    Dreams Metro Gallery
    vs
    Eastern District SA
  • Estonia Winter Tournament
  • 15:10 - 29/01
    Tabasalu Charma
    vs
    Viimsi MRJK
  • 17:00 - 29/01
    Laanemaa Haapsalu
    vs
    Nomme JK Kalju II
  • 21:45 - 29/01
    Kohtla Jarve JK Jarve
    vs
    Paide Linnameeskond B
  • 22:30 - 29/01
    Elva
    vs
    JK Tallinna Kalev
  • I- League
  • 15:30 - 29/01
    Sreenidi Deccan
    vs
    Neroca FC
  • 18:00 - 29/01
    Gokulam Kerala FC
    vs
    Kenkre
  • Australia West Premier Bam Creative Night Series
  • 16:00 - 29/01
    Balcatta FC
    vs
    Floreat Athena
  • 18:00 - 29/01
    Inglewood United
    vs
    Perth Glory (Youth)
  • VĐQG Indonesia
  • 16:00 - 29/01
    Madura United
    vs
    Persebaya Surabaya
  • 18:30 - 29/01
    Persija Jakarta
    vs
    Persikabo 1973
  • Greece U19
  • 16:00 - 29/01
    AEK Athens U19
    vs
    Aris Thessaloniki U19
  • 17:00 - 29/01
    Olympiakos Piraeus U19
    vs
    OFI Crete U19
  • Vô Địch Trẻ Ý
  • 16:45 - 29/01
    Cesena U20
    vs
    Inter Milan U20
  • 17:00 - 29/01
    Atalanta U20
    vs
    Lecce U20
  • 19:00 - 29/01
    Verona U20
    vs
    Cagliari U19
  • 20:30 - 29/01
    Fiorentina U20
    vs
    Sampdoria Youth
  • 20:30 - 29/01
    Frosinone U20
    vs
    Sassuolo U20
  • 22:30 - 29/01
    Torino U20
    vs
    Bologna U20
  • Greece National B
  • 17:00 - 29/01
    Apollon Kalamarias
    vs
    AEL Larisa
  • 19:45 - 29/01
    Apollon Larissas
    vs
    Almopos Arideas
  • 19:45 - 29/01
    Diagoras
    vs
    Makedonikos
  • 19:45 - 29/01
    Anagenisi Karditsa
    vs
    Veria FC
  • 19:45 - 29/01
    Niki Volou
    vs
    Iraklis
  • 19:45 - 29/01
    Irodotos
    vs
    Panahaiki-2005
  • 19:45 - 29/01
    AE Kifisias
    vs
    AO Episkopis Rethymno
  • 19:45 - 29/01
    Ierapetra
    vs
    Kalamata AO
  • 19:45 - 29/01
    Proodeftiki FC
    vs
    Apollon Smirnis
  • 19:45 - 29/01
    Iraklis Larisas
    vs
    Panathinaikos B
  • Turkiye Lig3
  • 17:00 - 29/01
    Fethiyespor
    vs
    Iskenderun FK
  • 18:00 - 29/01
    Adiyamanspor
    vs
    Zonguldak
  • 18:00 - 29/01
    Usakspor
    vs
    Etimesgut Belediye Spor
  • 18:00 - 29/01
    Hekimoglu Trabzon
    vs
    Belediye Vanspor
  • 18:00 - 29/01
    Serik Belediyespor
    vs
    Kocaelispor
  • 18:00 - 29/01
    Sariyer
    vs
    Ankarademirspor
  • 18:00 - 29/01
    Pazarspor
    vs
    Diyarbakirspor
  • 18:00 - 29/01
    Kirklarelispor
    vs
    Kirsehir Koyhizmetleri
  • 18:00 - 29/01
    Bukaspor
    vs
    Kastamonuspor
  • 18:00 - 29/01
    Amedspor
    vs
    S.Urfaspor
  • 18:00 - 29/01
    Tarsus Idman Yurdu
    vs
    Menemen Belediye Spor
  • 18:00 - 29/01
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    vs
    Somaspor
  • 18:00 - 29/01
    Erokspor
    vs
    Utkoi
  • 18:00 - 29/01
    Corum Belediyespor
    vs
    Nazillispor
  • 18:00 - 29/01
    Bayburt Ozel Idare
    vs
    Duzcespor
  • 18:00 - 29/01
    Batman Petrolspor
    vs
    Bursaspor
  • 18:00 - 29/01
    Balikesirspor
    vs
    Bursa Niluferspor AS
  • Turkey 3. Ligi B
  • 17:00 - 29/01
    Yeni Amasya Spor
    vs
    Elazigspor
  • 17:00 - 29/01
    Halide Edip Adivarspor
    vs
    Aksarayspor
  • 18:00 - 29/01
    Sapanca Genclikspor
    vs
    Artvin Hopaspor
  • 18:00 - 29/01
    Osmaniyespor
    vs
    Kepez Belediyespor
  • 18:00 - 29/01
    Erbaaspor S
    vs
    Akhisar Bld.Geng
  • 18:00 - 29/01
    Efeler 09
    vs
    Tepecik Bld
  • 18:00 - 29/01
    Cankaya FK
    vs
    Musspor
  • 18:00 - 29/01
    Yldrm Belediyesispor
    vs
    Arguvan
  • 18:00 - 29/01
    Bergama Belediyespor
    vs
    Nigde Belediyespor
  • 18:00 - 29/01
    Turgutluspor
    vs
    76 Igdir Belediye spor
  • 18:00 - 29/01
    Kahramanmarasspor
    vs
    Bayrampasa
  • 18:00 - 29/01
    Eynesil
    vs
    Turk Metal Kirikkale
  • 18:00 - 29/01
    Ergene Velimese
    vs
    Ayvalikgucu Belediyespor
  • 18:00 - 29/01
    Elazig Karakocan
    vs
    Karaman Belediyespor
  • 18:00 - 29/01
    Darica Genclerbirligi
    vs
    Ofspor
  • 18:00 - 29/01
    Yomraspor
    vs
    Nevsehirspor Genclik
  • 18:00 - 29/01
    Kelkit Belediye Hurriyet
    vs
    Dai Lin Jissbon
  • 18:00 - 29/01
    Karaman Belediyesi Spor
    vs
    Kalecik
  • 18:00 - 29/01
    Agri 1970 Spor
    vs
    Kutahyaspor
  • 18:00 - 29/01
    Yeni Orduspor
    vs
    EdirnesporGenclik
  • 18:00 - 29/01
    Eskisehirspor
    vs
    Sile Yildizspor
  • 18:00 - 29/01
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    vs
    Fatsa Belediyespor
  • VĐQG Andorra
  • 17:00 - 29/01
    Penya Encarnada
    vs
    UE Santa Coloma
  • 19:30 - 29/01
    FC Ordino
    vs
    FC Santa Coloma
  • 22:00 - 29/01
    Atletic Club D Escaldes
    vs
    UE Engordany
  • 00:30 - 30/01
    Sant Julia
    vs
    Inter Club Escaldes
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 29/01
    Istanbulspor
    vs
    Kayserispor
  • 20:00 - 29/01
    Istanbul Basaksehir
    vs
    Konyaspor
  • 22:59 - 29/01
    Fenerbahce
    vs
    Kasimpasa
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 29/01
    Adanaspor
    vs
    Bodrumspor
  • 17:30 - 29/01
    Keciorengucu
    vs
    Altay Spor Kulubu
  • 20:00 - 29/01
    Yeni Malatyaspor
    vs
    Eyupspor
  • 22:59 - 29/01
    Denizlispor
    vs
    Manisa BB Spor
  • Malta Premier League
  • 17:30 - 29/01
    Balzan FC
    vs
    Marsaxlokk FC
  • 21:00 - 29/01
    Valletta FC
    vs
    Floriana F.C.
  • 21:00 - 29/01
    Hamrun Spartans
    vs
    Sirens
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 29/01
    Rayong FC
    vs
    Chiangmai FC
  • 18:00 - 29/01
    Phrae United FC
    vs
    Nakhon Pathom FC
  • 18:30 - 29/01
    Suphanburi FC
    vs
    Chainat FC
  • 19:00 - 29/01
    Ayutthaya United
    vs
    Udon Thani
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 18:00 - 29/01
    SCU Torreense
    vs
    SC Farense
  • 19:45 - 29/01
    SC Covilha
    vs
    Porto B
  • 21:00 - 29/01
    CD Tondela
    vs
    Nacional da Madeira
  • 21:00 - 29/01
    Vilafranquense
    vs
    Moreirense
  • 22:30 - 29/01
    Estrela da Amadora
    vs
    Feirense
  • 22:30 - 29/01
    CD Mafra
    vs
    Oliveirense
  • 01:00 - 30/01
    Leixoes
    vs
    Penafiel
  • Spain Primera Division RFEF
  • 18:00 - 29/01
    Algeciras
    vs
    Badajoz
  • 18:00 - 29/01
    Castellon
    vs
    UE Cornella
  • 18:00 - 29/01
    Cordoba
    vs
    Celta vigo b
  • 18:00 - 29/01
    AD Alcorcon
    vs
    Real Balompedica Linense
  • 18:00 - 29/01
    CD Linares Deportivo
    vs
    CF Talavera de la Reina
  • 18:00 - 29/01
    CD Alcoyano
    vs
    Numancia
  • 18:00 - 29/01
    Athletic Bilbao B
    vs
    UD Logrones
  • 18:00 - 29/01
    Baleares
    vs
    CF La Nucia
  • 22:00 - 29/01
    C.D. San Fernando Isleno
    vs
    Deportivo La Coruna
  • 22:59 - 29/01
    Pontevedra
    vs
    Real Madrid Castilla
  • 22:59 - 29/01
    Calahorra
    vs
    Sabadell
  • 22:59 - 29/01
    CF Intercity
    vs
    Gimnastic Tarragona
  • 00:00 - 30/01
    SD Amorebieta
    vs
    Real Union Irun
  • 00:00 - 30/01
    Merida AD
    vs
    UD San Sebastian Reyes
  • Portugal Liga 3
  • 18:00 - 29/01
    Academica Coimbra
    vs
    GD Fontinhas
  • 22:00 - 29/01
    FC Caldas
    vs
    Alverca
  • 02:00 - 30/01
    CF Os Belenenses
    vs
    Uniao Leiria
  • Spanish Segunda Division B
  • 18:00 - 29/01
    Cerdanyola del Valles
    vs
    Suokuaili Moss
  • 18:00 - 29/01
    SCR Pena Deportiva
    vs
    CE Manresa
  • 18:00 - 29/01
    Velez CF
    vs
    Atletico Mancha real
  • 18:00 - 29/01
    Granada CF B
    vs
    Cadiz B
  • 18:00 - 29/01
    FC Cartagena B
    vs
    Atletico Sanluqueno
  • 18:00 - 29/01
    CD Utrera
    vs
    Juventud Torremolinos CF
  • 18:00 - 29/01
    Atletico Saguntino
    vs
    Formentera
  • 18:00 - 29/01
    AE Prat
    vs
    UD Alzira
  • 18:00 - 29/01
    Mallorca B
    vs
    Ibiza Islas Pitiusas
  • 18:00 - 29/01
    Leganes B
    vs
    CD Atletico Paso
  • 18:00 - 29/01
    RCD Espanyol B
    vs
    Real Zaragoza B
  • 18:00 - 29/01
    CD Ebro
    vs
    Lleida
  • 18:00 - 29/01
    CF Badalona
    vs
    Hercules
  • 18:00 - 29/01
    Real Oviedo B
    vs
    Gimnastica Torrelavega
  • 18:00 - 29/01
    CD Artistico Navalcarnero
    vs
    Cacereno
  • 18:00 - 29/01
    CD Montijo
    vs
    CD Guadalajara
  • 18:00 - 29/01
    UD Melilla
    vs
    Villanovense
  • 18:15 - 29/01
    coruxo FC
    vs
    Real Aviles
  • 22:00 - 29/01
    Real Sociedad C
    vs
    Alfaro
  • 22:00 - 29/01
    Alcorcon B
    vs
    CD Diocesano
  • 22:30 - 29/01
    Teruel
    vs
    UE Olot
  • 22:59 - 29/01
    Recreativo Huelva
    vs
    CD San Roque de Lepe
  • 22:59 - 29/01
    Xerez Deportivo FC
    vs
    UCAM Murcia
  • 22:59 - 29/01
    Sevilla Atletico
    vs
    Yeclano Deportivo
  • 22:59 - 29/01
    Mar Menor
    vs
    Real Betis B
  • 22:59 - 29/01
    Ejido
    vs
    Antequera CF
  • 22:59 - 29/01
    Union Langreo
    vs
    Racing B
  • 22:59 - 29/01
    CD Guijuelo
    vs
    Real Valladol B
  • 22:59 - 29/01
    CD Tudelano
    vs
    SD Tarazona
  • 22:59 - 29/01
    CA Cirbonero
    vs
    Alaves B
  • 22:59 - 29/01
    CD Arnedo
    vs
    Arenas Club de Getxo
  • 22:59 - 29/01
    G. Segoviana
    vs
    CD Estebona
  • 22:59 - 29/01
    Don Benito
    vs
    Atletico de Madrid B
  • 22:59 - 29/01
    CD Coria
    vs
    AD Union Adarve
  • 23:30 - 29/01
    Zamora CF
    vs
    SD Laredo
  • 01:00 - 30/01
    Bergantinos CF
    vs
    CD Arenteiro
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 18:00 - 29/01
    Khonkaen United
    vs
    Sukhothai
  • 18:00 - 29/01
    Lamphun Warrior
    vs
    Ratchaburi FC
  • 18:30 - 29/01
    Buriram United
    vs
    Chonburi Shark FC
  • 19:00 - 29/01
    BEC Tero Sasana
    vs
    BG Pathum United
  • VĐQG Nữ Tây Ban Nha
  • 18:00 - 29/01
    Atletico de Madrid (w)
    vs
    Sevilla FC (w)
  • 18:00 - 29/01
    Real Sociedad (w)
    vs
    Sporting De Huelva (w)
  • 22:00 - 29/01
    Levante Las Planas (w)
    vs
    Colegio Aleman Valencia (w)
  • 00:00 - 30/01
    UD Granadilla Tenerife Sur (w)
    vs
    Barcelona (w)
  • Holland Eredivisie Women\\\'s
  • 18:15 - 29/01
    Feyenoord Rotterdam (W)
    vs
    Fortuna Sittard (W)
  • Italy C1
  • 18:30 - 29/01
    JuventusU23
    vs
    Vicenza
  • 20:30 - 29/01
    Azy based nano Bo
    vs
    Us Pergolettese
  • 20:30 - 29/01
    Viterbese
    vs
    Juve Stabia
  • 20:30 - 29/01
    Turris Neapolis
    vs
    Giugliano
  • 20:30 - 29/01
    AZ Picerno ASD
    vs
    A.S Andria Bat
  • 20:30 - 29/01
    Novara
    vs
    Pro Vercelli
  • 20:30 - 29/01
    Mantova
    vs
    Lecco
  • 20:30 - 29/01
    Feralpisalo
    vs
    USD Virtus Verona
  • 20:30 - 29/01
    Sangiuliano City Nova
    vs
    Pro Sesto
  • 20:30 - 29/01
    Albinoleffe
    vs
    Piacenza
  • 20:30 - 29/01
    Renate AC
    vs
    Pro Patria
  • 20:30 - 29/01
    Avellino
    vs
    Latina
  • 20:30 - 29/01
    Pescara
    vs
    Foggia
  • 20:30 - 29/01
    Crotone
    vs
    Potenza
  • 20:30 - 29/01
    Messina
    vs
    Catanzaro
  • 20:30 - 29/01
    Triestina
    vs
    Trento
  • 20:30 - 29/01
    Padova
    vs
    Pordenone Calcio SSD
  • 23:30 - 29/01
    Taranto Sport
    vs
    Gelbison
  • 23:30 - 29/01
    Francavilla
    vs
    Nuova Monterosi
  • VĐQG Ba Lan
  • 18:30 - 29/01
    Piast Gliwice
    vs
    Jagiellonia Bialystok
  • 21:00 - 29/01
    Legia Warszawa
    vs
    Korona Kielce
  • 23:30 - 29/01
    Lechia Gdansk
    vs
    Wisla Plock
  • VĐQG Romania
  • 18:30 - 29/01
    Arges
    vs
    FC Botosani
  • 21:00 - 29/01
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    vs
    Universitatea Craiova
  • 00:00 - 30/01
    FC Steaua Bucuresti
    vs
    Farul Constanta
  • Italian Women Division 1
  • 18:30 - 29/01
    Juventus (w)
    vs
    Sampdoria (W)
  • 20:30 - 29/01
    Roma CF (w)
    vs
    Sassuolo (w)
  • 20:30 - 29/01
    Parma s (W)
    vs
    Como 2000 (w)
  • German 3.Liga
  • 19:00 - 29/01
    Viktoria koln
    vs
    SV Waldhof Mannheim
  • 20:00 - 29/01
    Borussia Dortmund (Youth)
    vs
    SV Wehen Wiesbaden
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 29/01
    BFC Viktoria 1889
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 19:00 - 29/01
    Greifswalder FC
    vs
    Berliner AK 07
  • 20:00 - 29/01
    Eintracht Norderstedt
    vs
    Werder Bremen (Youth)
  • 20:00 - 29/01
    VfV Borussia 06 Hildesheim
    vs
    FC Teutonia 05
  • 22:00 - 29/01
    BSG Chemie Leipzig
    vs
    SV Babelsberg 03
  • VĐQG Hungary
  • 19:00 - 29/01
    Mezokovesd Zsory
    vs
    Videoton Puskas Akademia
  • 21:30 - 29/01
    Ujpesti
    vs
    Budapest Honved
  • 23:30 - 29/01
    Kecskemeti TE
    vs
    Fehervar Videoton
  • Hungary NB Ⅱ
  • 19:00 - 29/01
    Szombathelyi Haladas
    vs
    Nyiregyhaza
  • 19:00 - 29/01
    Gyirmot SE
    vs
    Dorogi FC
  • 19:00 - 29/01
    Kazincbarcika
    vs
    Bekescsaba
  • 19:00 - 29/01
    Bodajk FC Siofok
    vs
    Csakvari TK
  • 19:00 - 29/01
    SOROKSAR
    vs
    Diosgyor VTK
  • 21:00 - 29/01
    FC Ajka
    vs
    MTE Mosonmagyarovar
  • 21:00 - 29/01
    Pecsi MFC
    vs
    Dafuji cloth MTE
  • 21:00 - 29/01
    Duna-Tisza
    vs
    Kozarmisleny SE
  • 21:00 - 29/01
    MTK Hungaria
    vs
    Szentlorinc SE
  • VĐQG Albania
  • 19:00 - 29/01
    KS Bylis
    vs
    Kastrioti Kruje
  • 19:00 - 29/01
    KS Perparimi Kukesi
    vs
    KF Tirana
  • Saudi Arabia Youth League
  • 19:25 - 29/01
    Al-Fath (Youth)
    vs
    Al Ahli Jeddah (Youth)
  • 2 .Bundesliga
  • 19:30 - 29/01
    Nurnberg
    vs
    St. Pauli
  • 19:30 - 29/01
    Hamburger SV
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 19:30 - 29/01
    Arminia Bielefeld
    vs
    SV Sandhausen
  • VĐQG Bỉ
  • 19:30 - 29/01
    Anderlecht
    vs
    Royal Antwerp
  • 22:00 - 29/01
    Cercle Brugge
    vs
    KAA Gent
  • 00:30 - 30/01
    Zulte-Waregem
    vs
    Club Brugge
  • 03:00 - 30/01
    Racing Genk
    vs
    Seraing United
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 19:45 - 29/01
    Enppi
    vs
    Smouha SC
  • 22:00 - 29/01
    Pyramids FC
    vs
    Ceramica Cleopatra FC
  • 00:00 - 30/01
    Zamalek
    vs
    Future FC
  • LaLiga 2
  • 20:00 - 29/01
    Mirandes
    vs
    Alaves
  • 22:15 - 29/01
    Levante
    vs
    Burgos CF
  • 00:30 - 30/01
    Albacete
    vs
    CD Lugo
  • 00:30 - 30/01
    Sporting Gijon
    vs
    Malaga
  • 03:00 - 30/01
    Ibiza Eivissa
    vs
    FC Cartagena
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 20:00 - 29/01
    Al-Ahed
    vs
    Al-Ansar (LIB)
  • Malta First Division League
  • 20:00 - 29/01
    Attard
    vs
    San Gwann
  • 20:00 - 29/01
    Fgura United
    vs
    Marsaskala
  • 22:30 - 29/01
    St. Andrews
    vs
    Mtarfa
  • 22:30 - 29/01
    Tarxien Rainbows F.C
    vs
    Naxxar Lions
  • Scotland WPL
  • 20:00 - 29/01
    Glasgow Girls (w)
    vs
    Aberdeen (w)
  • 20:00 - 29/01
    Partick Thistle (w)
    vs
    Hibernian (w)
  • 20:00 - 29/01
    Spartans (w)
    vs
    Motherwell (w)
  • 22:00 - 29/01
    Hearts (w)
    vs
    Celtic (w)
  • 22:59 - 29/01
    Hamilton FC (w)
    vs
    Dundee United (w)
  • 23:10 - 29/01
    Glasgow Rangers (w)
    vs
    Glasgow City (w)
  • Greece Divison C
  • 20:00 - 29/01
    Aris Avatou
    vs
    Orfeas Xanthis
  • 20:00 - 29/01
    Agrotikos Asteras
    vs
    Nestos Chrisoupolis
  • 20:00 - 29/01
    Apollon Paralimniou
    vs
    Posidonas Neas Michanionas
  • 20:00 - 29/01
    Doxa Dramas
    vs
    Vyron Kavala
  • 20:00 - 29/01
    Trikala
    vs
    Byzas Megaron
  • 20:00 - 29/01
    Thermaikos Thermis
    vs
    Panthrakikos
  • 20:00 - 29/01
    Asteras Petriti
    vs
    Digenis Neochoriou
  • 20:00 - 29/01
    Thiella Sarakinon
    vs
    AEP Kozani
  • 20:00 - 29/01
    Panionios
    vs
    APS Patrai
  • 20:00 - 29/01
    Thyella Diastavroseos
    vs
    APO Keratsini
  • 20:00 - 29/01
    AE Moschatou
    vs
    Aris Petroupolis
  • 20:00 - 29/01
    AO Tympakiou
    vs
    Agia Paraskevi
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 29/01
    Etincelles
    vs
    Marines FC
  • 20:00 - 29/01
    Bugesera
    vs
    Gorilla FC
  • Burundi League
  • 20:00 - 29/01
    Bumamuru
    vs
    Athletico Olympic
  • 20:00 - 29/01
    Aigle Noir
    vs
    Kayanza Utd
  • 20:00 - 29/01
    Le Messager Ngozi
    vs
    Olympique Star
  • 20:00 - 29/01
    Flambeau du Centre
    vs
    BS Dynamic
  • 20:00 - 29/01
    Vitalo
    vs
    Musongati FC
  • Brazil Campeonato Paulista B
  • 20:00 - 29/01
    Monte Azul SP
    vs
    AE Velo Clube SP
  • 01:30 - 30/01
    Noroeste
    vs
    Primavera
  • UAE Division 1 Group A
  • 20:10 - 29/01
    Al-Jazira Al-Hamra
    vs
    Al-Thaid
  • 20:10 - 29/01
    Baynounah SC
    vs
    Al Arabi(UAE)
  • 20:10 - 29/01
    Masfut
    vs
    Al Taawon
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 20:15 - 29/01
    Young Boys
    vs
    Winterthur
  • 22:30 - 29/01
    Servette
    vs
    FC Sion
  • 22:30 - 29/01
    FC Zurich
    vs
    St. Gallen
  • Hạng 2 Thụy Sĩ
  • 20:15 - 29/01
    Bellinzona
    vs
    Yverdon
  • 22:30 - 29/01
    Stade Ouchy
    vs
    Lausanne Sports
  • 22:30 - 29/01
    Neuchatel Xamax
    vs
    Schaffhausen
  • United Arab Emirates U21
  • 20:15 - 29/01
    Wasl Dubai U21
    vs
    Al Wahda Abu Dhabi U21
  • 20:15 - 29/01
    Al-Jazira(UAE) U21
    vs
    Dibba Al Hisn U21
  • 20:15 - 29/01
    Ittihad Kalba U21
    vs
    Al Bataeh U21
  • Ngoại Hạng Scotland
  • 20:30 - 29/01
    Livingston
    vs
    Heart of Midlothian
  • 22:59 - 29/01
    Dundee United
    vs
    Celtic FC
  • FA Cup
  • 20:30 - 29/01
    Brighton Hove Albion
    vs
    Liverpool
  • 21:00 - 29/01
    Stoke City
    vs
    Stevenage Borough
  • 23:30 - 29/01
    Wrexham
    vs
    Sheffield United
  • VĐQG Nam Phi
  • 20:30 - 29/01
    Chippa United
    vs
    Maritzburg United
  • 20:30 - 29/01
    Richards Bay
    vs
    AmaZulu
  • 22:30 - 29/01
    Kaizer Chiefs
    vs
    Royal AM
  • 22:30 - 29/01
    TS Galaxy
    vs
    Lamontville Golden Arrows
  • BRA CGD
  • 20:30 - 29/01
    Goias
    vs
    Vila Nova
  • 02:00 - 30/01
    Anapolis FC
    vs
    Ipora EC
  • 02:00 - 30/01
    katalang BA
    vs
    Morrinhos FC
  • Qatar League
  • 20:35 - 29/01
    Al-Sadd
    vs
    Al Markhiya
  • 20:35 - 29/01
    Al-Sailiya
    vs
    Al-Garrafa
  • 22:45 - 29/01
    Al-Ahli Doha
    vs
    Umm Salal
  • VĐQG Hy Lạp
  • 21:00 - 29/01
    Olympiakos Piraeus
    vs
    OFI Crete
  • 00:30 - 30/01
    AEK Athens
    vs
    Aris Thessaloniki
  • Czech Republic Gambrinus Liga
  • 21:00 - 29/01
    Slavia Praha
    vs
    Baumit Jablonec
  • 21:00 - 29/01
    Slovan Liberec
    vs
    Pardubice
  • 21:00 - 29/01
    Mlada Boleslav
    vs
    Brno
  • 00:00 - 30/01
    Tescoma Zlin
    vs
    Banik Ostrava
  • Croatia 1.Division
  • 21:00 - 29/01
    ZNK Osijek
    vs
    HNK Gorica
  • 23:10 - 29/01
    Istra 1961 Pula
    vs
    Hajduk Split
  • Indian Super League
  • 21:00 - 29/01
    Kerala Blasters FC
    vs
    Northeast United
  • English Women\'s Conference South
  • 21:00 - 29/01
    Billericay Town (w)
    vs
    Cheltenham Town (w)
  • 21:00 - 29/01
    Bridgwater United (W)
    vs
    Watford (w)
  • 21:00 - 29/01
    Crawley Wasps (w)
    vs
    London Bees (w)
  • 21:00 - 29/01
    Milton Keynes Dons (w)
    vs
    Portsmouth (w)
  • 21:00 - 29/01
    Oxford United (w)
    vs
    Plymouth Argyle (w)
  • 21:00 - 29/01
    Gillingham (w)
    vs
    Ipswich Town (w)
  • Brazil Mineiro D 1
  • 21:00 - 29/01
    Tombense
    vs
    Atletico Mineiro
  • 04:30 - 30/01
    America MG
    vs
    Villa Nova-MG
  • English Women\'s Conference North
  • 21:00 - 29/01
    Boldmere St.Michaels (W)
    vs
    Brighouse Town (w)
  • 21:00 - 29/01
    Liverpool Feds (w)
    vs
    Derby County (w)
  • 21:00 - 29/01
    Stoke City (w)
    vs
    Burnley (w)
  • 21:00 - 29/01
    Wolverhampton Wanderers WFC (w)
    vs
    Huddersfield (w)
  • Belgium Women 1st National
  • 21:00 - 29/01
    Oud Heverlee Leuven II (w)
    vs
    Standard Liege B (w)
  • Belgian First Amateur Division
  • 21:00 - 29/01
    Charleroi B
    vs
    Antwerp B
  • 21:00 - 29/01
    Royal Knokke
    vs
    KFC Mandel United
  • 21:00 - 29/01
    Leuven B
    vs
    Gent B
  • 21:00 - 29/01
    Sint-Eloois-Winkel
    vs
    Dessel Sport
  • 21:00 - 29/01
    URS Lixhe-Lanaye
    vs
    Ninove
  • Djibouti Premier League
  • 21:00 - 29/01
    FC Dikhil
    vs
    CF Gendarmerie Nationale
  • San Marino League
  • 21:00 - 29/01
    Tre Fiori
    vs
    SS Virtus
  • 21:00 - 29/01
    SP La Fiorita
    vs
    Folgore/Falciano
  • 21:00 - 29/01
    SP Libertas
    vs
    Faetano
  • Belgian Second Division
  • 22:00 - 29/01
    Lierse
    vs
    Jeunesse Molenbeek
  • 02:00 - 30/01
    Standard Liege II
    vs
    Red Star Waasland
  • Northern Ireland Premier League
  • 22:00 - 29/01
    Newry City
    vs
    Larne FC
  • Cyprus 1 Division
  • 22:00 - 29/01
    Omonia Nicosia FC
    vs
    AEP Paphos
  • 00:00 - 30/01
    Nea Salamis
    vs
    AEL Limassol
  • VĐQG Maroc
  • 22:00 - 29/01
    UTS Union Touarga Sport Rabat
    vs
    DHJ Difaa Hassani Jadidi
  • 00:15 - 30/01
    Wydad Casablanca
    vs
    Union Touarga Sport Rabat
  • 02:30 - 30/01
    SCCM Chabab Mohamedia
    vs
    OCK Olympique de Khouribga
  • 02:30 - 30/01
    Hassania Agadir
    vs
    Renaissance Sportive de Berkane
  • VĐQG Chile
  • 22:00 - 29/01
    Huachipato
    vs
    Cobresal
  • 04:00 - 30/01
    O.Higgins
    vs
    Colo Colo
  • 06:30 - 30/01
    Audax Italiano
    vs
    CD Copiapo S.A.
  • Nigerian Premier League
  • 22:00 - 29/01
    Gombe United
    vs
    Nasarawa United
  • 22:00 - 29/01
    Shooting Stars SC
    vs
    El Kanemi Warriors
  • 22:00 - 29/01
    Akwa United
    vs
    Plateau United
  • 22:00 - 29/01
    Sunshine Stars FC
    vs
    Abia Warriors
  • 22:00 - 29/01
    Niger Tornadoes FC
    vs
    Enugu Rangers International
  • 22:00 - 29/01
    Akwa Starlets
    vs
    Rivers United
  • 22:00 - 29/01
    Wikki Tourist
    vs
    Doma United
  • 22:00 - 29/01
    Lobi Stars
    vs
    Bayelsa United
  • Mexico Youth U20
  • 22:00 - 29/01
    Deportivo Toluca Mexiquense U20
    vs
    Leon U20
  • 00:00 - 30/01
    Pachuca U20
    vs
    Necaxa U20
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 29/01
    Real Tamale United
    vs
    Nsoatreman FC
  • 22:00 - 29/01
    Aduana Stars
    vs
    Accra Lions
  • 22:00 - 29/01
    Berekum Chelsea
    vs
    Ghana Dream FC
  • 22:00 - 29/01
    Samartex
    vs
    King Faisal
  • 01:00 - 30/01
    Asante Kotoko FC
    vs
    Kotoku Royals FC
  • Italian Serie B
  • 22:15 - 29/01
    Frosinone
    vs
    Benevento
  • Bahrain Division
  • 22:30 - 29/01
    Al-Ittifaq
    vs
    Isa Town
  • 22:30 - 29/01
    Buri
    vs
    Etehad Alreef
  • 22:30 - 29/01
    Najma Manama
    vs
    Al-Ittihad(BHR)
  • Brazil Campeonato Paulista
  • 01:00 - 30/01
    Ah so Santa SP
    vs
    Portuguesa Desportos
  • 02:00 - 30/01
    Inter de Limeira
    vs
    Ituano SP
  • 02:00 - 30/01
    Sao Bernardo
    vs
    Sao Bento
  • 04:30 - 30/01
    Sao Paulo
    vs
    Corinthians Paulista (SP)
  • Brazil Pernambucano League
  • 01:00 - 30/01
    Ibis SC
    vs
    Caruaru City FC
  • 02:30 - 30/01
    Santa Cruz PE
    vs
    Maguary PE
  • 05:00 - 30/01
    Belo Jardim PE
    vs
    Petrolina PE
  • BRA CP
  • 01:00 - 30/01
    America FC Natal RN
    vs
    Alecrim Natal RN
  • 02:00 - 30/01
    Potiguar RN
    vs
    ABC RN
  • VĐQG Jamaica
  • 01:00 - 30/01
    Dunbeholden FC
    vs
    Chapelton
  • 01:00 - 30/01
    Faulkland
    vs
    Vere United
  • 03:00 - 30/01
    Waterhouse FC
    vs
    Portmore United
  • 03:15 - 30/01
    Mount Pleasant FA
    vs
    Humble Lions
  • 03:15 - 30/01
    Montego Bay Utd
    vs
    Siti Worley Garden J
  • VĐQG Israel
  • 01:15 - 30/01
    Hapoel Haifa
    vs
    Hapoel Beer Sheva
  • BRA SE
  • 01:15 - 30/01
    Estanciano SE
    vs
    Lagarto
  • Brazil Campeonato Carioca
  • 01:30 - 30/01
    Boavista S.C.
    vs
    Madureira
  • 01:30 - 30/01
    Resende-RJ
    vs
    Portuguesa RJ
  • 04:00 - 30/01
    Fluminense RJ
    vs
    Botafogo RJ
  • Brazil Campeonato Piauiense
  • 01:45 - 30/01
    AA Corisabba
    vs
    Comercial-PI
  • 02:00 - 30/01
    4 de Julho
    vs
    Altos/PI
  • Bra CaP
  • 02:00 - 30/01
    Coritiba PR
    vs
    Azuriz FC
  • 04:30 - 30/01
    Aruko Sports Brasil
    vs
    Londrina PR
  • 04:30 - 30/01
    Operario Ferroviario PR
    vs
    Gremio Metropolitano Maringa
  • Brazil Campeonato Gaucho
  • 02:00 - 30/01
    Avenida RS
    vs
    Ypiranga(RS)
  • 02:00 - 30/01
    Esportivo RS
    vs
    Brasil de Pelotas
  • 05:00 - 30/01
    Caxias RS
    vs
    Aimore RS
  • 06:30 - 30/01
    Sao Jose PoA RS
    vs
    Gremio (RS)
  • Brazil Baiano Division
  • 02:00 - 30/01
    Bahia
    vs
    Vitoria BA
  • 02:00 - 30/01
    Juazeirense
    vs
    Bahia de Feira BA
  • 04:00 - 30/01
    Barcelona BA
    vs
    DOS Meyer
  • 04:30 - 30/01
    Jacobinense EC
    vs
    Alagoinhas Atletico BA
  • Brazil Paraibano
  • 02:00 - 30/01
    Botafogo PB
    vs
    Auto Esporte Clube PB
  • 02:00 - 30/01
    Treze Campina Grande PB
    vs
    Centro Sportivo Paraibano
  • 04:00 - 30/01
    Nacional de Patos PB
    vs
    Sousa PB
  • Brazil Mato-grossense Division 1
  • 02:30 - 30/01
    Cacerense
    vs
    Luverdense
  • 03:00 - 30/01
    Mixto EC
    vs
    OperArio MT
  • 04:30 - 30/01
    Academia Futebol
    vs
    Cuiaba
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 03:00 - 30/01
    General Caballero LJM
    vs
    resistencia SC
  • 05:30 - 30/01
    Cerro Porteno
    vs
    Sportivo Ameliano
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1
  • 03:00 - 30/01
    Barbalha
    vs
    Fortaleza
  • 05:30 - 30/01
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    Guarani CE
  • Brazil Campe Division 1
  • 03:00 - 30/01
    Brusque FC
    vs
    Criciuma
  • 03:00 - 30/01
    Marcilio Dias SC
    vs
    Camboriu SC
  • 05:00 - 30/01
    Joinville SC
    vs
    Barra FC
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester
  • 03:00 - 30/01
    Club Lujan
    vs
    Victoriano Arenas
  • 03:00 - 30/01
    Central Cordoba De Rosario
    vs
    San Martin Burzaco
  • Mexico Segunda Division
  • 03:00 - 30/01
    Yalmakan FC
    vs
    Leviatan FC
  • VĐQG Colombia
  • 03:10 - 30/01
    Atletico Nacional Medellin
    vs
    Aguilas Doradas
  • 05:20 - 30/01
    Deportivo Pereira
    vs
    Millonarios
  • Argentina - Torneo Pentagonal de Verano
  • 04:00 - 30/01
    Central Norte Salta
    vs
    Juventud Antoniana
  • Costa Rica Primera Division Women
  • 04:00 - 30/01
    Saprissa (w)
    vs
    Municipal Perez Zeledon (W)
  • Hạng 2 Mexico
  • 06:00 - 30/01
    Club Chivas Tapatio
    vs
    Atletico La Paz
  • Liga MX Women
  • 06:00 - 30/01
    Saint Louis Athletica (w)
    vs
    Atlas (w)

Để xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ thông tin nhất, bạn nên lựa chọn trang web Xoilac TV. Bởi hiện tại chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá cho toàn bộ các giải đấu trong nước và cả thế giới. Thêm vào đó thời gian cũng khá là nhanh và thông tin đầy đủ, chính xác.

Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu

Khi mà công nghệ phát triển như thời điểm hiện tại, không ai còn xem lịch bóng đá hôm nay trên TV hay là báo giấy nữa. Thay vào đó, mọi người có thể biết lịch thi đấu cực kỳ đầy đủ và chính xác bằng hình thức trực tuyến. Chính vì thế, có rất nhiều website bóng đá cập nhật lịch cho mọi người theo dõi.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trong những website cập nhật lịch bóng đá online thì XoiLac TV chính là website được đánh giá cao nhất. Bởi chúng tôi là trang web bóng đá hàng đầu Việt Nam hiện nay. Cho nên sẽ cập nhật lịch thi đấu cực kỳ đầy đủ và chuẩn xác cho mọi người tham khảo.

Khi truy cập vào trang web Xôi Lạc TV, bạn có thể xem lịch của bất kỳ giải đấu bóng đá nào trên toàn thế giới hoàn toàn miễn phí. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cũng khá là sớm, cho bạn biết nhanh nhất. Thêm vào đó, thông tin mà bạn nắm được cũng cực kỳ đầy đủ và chuẩn xác.

Lịch bóng đá nhanh và chính xác

Hiện tại XoiLac TV không chỉ cho bạn biết lịch bóng đá hôm nay ở các giải bóng đá hàng đầu. Mà chúng tôi còn cập nhật cả lịch phát sóng trên các kênh bóng đá hàng đầu Việt Nam hiện nay. Giúp bạn biết được lịch trực tiếp trên những kênh như K+, FPT Play, SCTV, VTV, VTV3, VTV6,… Để bạn thu xếp thời gian hợp lý, nếu như muốn xem trận đấu mình thích trên TV.

Đương nghiên thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch trực tiếp bóng đá trên TV cũng khá là sớm và đầy đủ các thông tin. Thêm vào đó, bạn còn biết được những thông tin quan trọng trước trận đấu như đội hình ra sân, phong độ, lịch sử đối đầu, bình luận viên,…

Cập nhật lịch bóng đá hôm nay được phát sóng trên Xoilac TV đầy đủ

Như bạn đã biết, Xôi Lạc TV là một trong những website tường thuật bóng đá miễn phí hàng đầu Việt Nam hiện nay. Cho nên bạn cũng có thể lựa chọn chúng tôi, mỗi khi muốn xem trực tiếp bất kỳ trận đấu nào với chất lượng cao.

Vào đầu giờ mỗi ngày, chúng tôi cũng sẽ cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá trên XoiLac TV khá là đầy đủ. Giúp bạn nắm được thời thời gian các trận đấu bóng đá hấp dẫn mà chúng tôi phát sóng. Qua đó có thể thu xếp thời gian để xem trận đấu mình muốn dễ dàng hơn.

Xoilac TV cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Bạn là một người yêu thích bóng đá Anh, cho nên không muốn bỏ qua bất kỳ trận đấu nào tại giải đấu này. Cho nên muốn biết lịch của toàn bộ các trận đấu tại giải Ngoại Hạng Anh mỗi khi được tổ chức, thì hãy vào Xôi Lạc TV ngay. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá Anh cực kỳ đầy đủ và chi tiết, cụ thể như sau:

    Tất cả 38 vòng đấu tại giải Ngoại Hạng Anh đều được Xoilac TV cập nhật đầy đủ Thời gian thì luôn luôn sớm nhất trên mạng Thêm vào đó bạn còn nắm được toàn bộ các thông tin trước trận đấu

Lịch thi đấu C1

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá được chúng tôi hết sức quan tâm. Cho nên khi vào đây, bạn sẽ thấy lịch của giải đấu này được cập nhật đầy đủ, từ vòng bảng cho đến trận chung kết.

Khi xem lịch thi đấu C1 tại đây, bạn sẽ biết được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian bắt đầu, đội hình xuất phát, phong độ,.. Để bạn thu xếp được thời gian hợp lý và xem trực tiếp trận đấu mình thích dễ dàng.

Lịch thi đấu bóng đá ở nhiều giải đấu khác

Tại Xôi Lạc TV, bạn không chỉ được xem lịch bóng đá hôm nay của hai giải đấu trên đây. Mà bạn còn biết được lịch của rất nhiều những giải đấu khác như:

    • Lịch bóng đá Serie A
    • Lịch bóng đá Bundesliga
    • Lịch bóng đá Ligue 1

Lịch bóng đá La Liga Lịch bóng đá World Cup Lịch bóng đá Euro Lịch bóng đá V-League Ngoài ra còn nhiều giải đấu khác.

Lịch thi đấu bóng đá các đội bóng

Nếu bạn đang muốn tìm lịch của đội bóng mà mình yêu thích thì cũng nên vào Xôi Lạc TV. Bởi chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các BLV hàng đầu thế giới hiện nay như Real Madrid, Liverpool, AC Milan, Man United, Chelsea,….

Đối với lịch của những đội bóng hàng đầu này, chúng tôi cũng cập nhật trong thời gian khá là sớm và đầy đủ thông tin.

Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai

Để biết chính xác hôm nay và ngày mai diễn ra các trận đấu bóng đá hấp dẫn nào, bạn cũng chỉ cần truy cập vào Xoilac TV. Khi mà chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu cho tất cả các trận đấu chuẩn bị diễn ra ở tất cả các giải đấu.

Đặc biệt Xôi Lạc TV còn cập nhật trong thời gian liên tục. Có nghĩa rằng bạn có thể truy cập vào trang web bất kỳ lúc nào cũng biết được lịch bóng đá hôm nay và ngày mai.

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam

Không chỉ có các giải đấu lớn, những đội bóng hàng đầu được chúng tôi cung cấp lịch bóng đá. Mà đối với các trận đấu của đội tuyển Việt Nam cũng được Xôi Lạc TV cập nhật lịch thi đấu đầy đủ. Cụ thể như sau:

    Tất cả các giải bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ Sea Games, AFF Cup, vòng loại World Cup,… cho đến các trận đấu giao hữu cũng được Xôi Lạc TV cập nhật lịch Thời gian thì khá sớm và thông tin cũng đầy đủ, để bạn biết được thời gian mà trận đấu chính thức diễn ra, đội hình hai đội ra sân như thế nào, phong độ hiện tại, lịch sử đối đầu,… Thêm vào đó bảng kèo nhà cái cũng được cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo.
cap-nhat-lich-bong-da-moi-nhat-cua-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Cập nhật lịch bóng đá mới nhất của tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Xoilac TV hay không?

Với toàn bộ những già mà chúng tôi chia sẻ trên đây, có thể khẳng định rằng Xôi Lạc TV chính là trang web mà bạn nên lựa chọn. Để tìm và xem lịch bóng đá hôm nay, ngày mai nếu bạn đang muốn biết. BỞi những lý do sau:

  • XoilacTV hời gian mà chúng tôi cung cấp lịch bóng đá cũng khá là sớm, cụ thể là trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Giúp bạn nắm được lịch nhanh nhất Khi bạn xem lịch bóng đá tại đây cũng có đầy đủ thông tin, từ thời gian mà trận đấu bắt đầu, đội hình xuất phát chính thức, phong độ hiện tại, sân tổ chức trận đấu, lịch sử đối đầu của hai đội,…
  • Ngoài ra, giao diện của Xoilac TV cũng khá đơn giản, giúp bạn có thể truy cập vào và tìm lịch của giải đấu hay bất kỳ đội bóng nào mà mình thích nhanh nhất.
    • Chúng tôi đang cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu hàng đầu hiện nay, từ lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, La Liga, Serie A, Việt Nam,… cho đến lịch phát sóng trên TV cũng như tại

Xoilac TV chính là sự lựa chọn mà bạn không được bỏ qua, nếu như muốn tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến. Đảm bảo rằng khi vào đây, bạn sẽ tìm được lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chuẩn xác ở bất kỳ trận đấu, giải đấu nào mà mình thích.

8XBET

8XBET